Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ลังเล T630 กับ T610 จะเอาไหนดีแน่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 17 / เข้าชม: 4681
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????? T630 ??? T610 ?????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 15:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

จากที่อ่านในกระทู้แต่ละกระทู้เริ่มไม่แน่ใจและหละว่า t630 จะดีกว่า t610 แรกๆบอกว่าดีกว่า หลังนี้เริ่มมีกีแสจะด่อยกว่าอีกเระ ตกลงผมควรรอซื้อ t630 ดีไหมเพระว่าเงินมันจะเน่าแล้ว รอนานแล้ว
getz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 18:37  

สงสารหน่อยตอบผมที
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 21:27  

T630 ยังไงต้องดีกว่าอยู่แล้วครับ จอเป็น TFT กล้องชัดกว่า เป็น soft key etc. ดีกว่าชัวร์ แต่ที่ผมว่าไม่ดีคือ ไม่ชอบคี่หน้ามันอะ มันจามาทำลายความโด่งดัง t610 ของผม
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 22:02  

Black T630 คับ จะรอได้รึป่าว ได้ข่าวว่าไม่ได้มีวางเฉพาะเครือข่ายของ T-Mobile เท่านั้น แต่ว่า Black T630 จำหน่ายไปทั่วโลกเลยคับ
Getzy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: อยู่จังหวัดที่ 77
หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 22:32  

โอ้ยจะรอไหวไหมเนี้ยนานมากกกกกกกกกกกก จะลงแดงแล้ว แล้วไอสีดำถ้าไม่มีขายอีก ผมว่ามันจะไม่ work แล้วหละสิ โอ้ยจงมาสะที
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ : Re: ?????????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 23:53  

Getzy ผู้เขียน:
โอ้ยจะรอไหวไหมเนี้ยนานมากกกกกกกกกกกก จะลงแดงแล้ว แล้วไอสีดำถ้าไม่มีขายอีก ผมว่ามันจะไม่ work แล้วหละสิ โอ้ยจงมาสะที

ของดีต้องรอกานหน่อย งี้หละครับ
kaoru
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2004 22:31  

แต่ว่าตอนนี้ t630ก็มีขายแล้วนะ แต่เป็นเครื่องนอกอ่ะ เห็นที่มาบุญครอง ราคาอยู่ประมาณ 14000 บาท ลองไปดูนะที่ร้านไอทีลี่เชง อยู่มาบุญครองฝั่งโตคิวอ่ะคับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2004 22:33  

kaoru ผู้เขียน:
แต่ว่าตอนนี้ t630ก็มีขายแล้วนะ แต่เป็นเครื่องนอกอ่ะ เห็นที่มาบุญครอง ราคาอยู่ประมาณ 14000 บาท ลองไปดูนะที่ร้านไอทีลี่เชง อยู่มาบุญครองฝั่งโตคิวอ่ะคับ

วันนี้ผมไปถามร้านนี้มา ดันบอกว่า 17000 บาทอ่ะ (ถามวันที่ 24 มกรา) หรือว่าเพราะผมเป็นเด็กเลยดันราคาให้สูงหรอ
Getzy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Want it
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 00:49  

อยากได้เป็นเครื่อง 0 มากกว่าอะครับเพราะมีปัญหาอะไรหรือจะ up อะไรก็ทำได้ง่ายสะดวกดีอะครับ ก็เลยต้องรอต่อไปอย่างงนี้เหมือนที่เป็นม่ แต่ไม่รู้จะจบลงเมื่อไหร่ Y_Y รอต่อไป

รอจนมีเงินจะซื้อ p900 ได้แล้วอะ T_T
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: Want it
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 01:41  

อยากได้เป็นเครื่อง 0 มากกว่าอะครับเพราะมีปัญหาอะไรหรือจะ up อะไรก็ทำได้ง่ายสะดวกดีอะครับ ก็เลยต้องรอต่อไปอย่างงนี้เหมือนที่เป็นม่ แต่ไม่รู้จะจบลงเมื่อไหร่ Y_Y รอต่อไป

รอจนมีเงินจะซื้อ p900 ได้แล้วอะ T_T

เหอ ๆ เกบต่อเลยครับจะได้ดาวนรถ อิอิ
Getzy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: Want it
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 08:26  

ตวง ผู้เขียน:

เหอ ๆ เกบต่อเลยครับจะได้ดาวนรถ อิอิ

เออเนอะดาวรถมาขับดีกว่าไหมเนี้ย อิอิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 09:59  

ผมไม่กล้าไปถามหรอกครับ เคยแต่เดินผ่าน อายุแค่ 12 เอง เค้าคงคิดว่าไม่มีตังค์ไม่ค่อยสนใจ ร้านจะไม่ค่อยสนใจเด็กหรอกครับ ทุกร้านแหละครับ สนแต่ผู้ใหญ่ ดูรูปผมไว้ละกัน เจอกันทักกันบ้างครับ ผมเดินวันอาทิตย์เกือบทุกสัปดาห์เลยครับประมาณ 10 โมง ไม่แน่ก็ บ่าย3คับ
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 10:02  

Anonymous ผู้เขียน:
ผมไม่กล้าไปถามหรอกครับ เคยแต่เดินผ่าน อายุแค่ 12 เอง เค้าคงคิดว่าไม่มีตังค์ไม่ค่อยสนใจ ร้านจะไม่ค่อยสนใจเด็กหรอกครับ ทุกร้านแหละครับ สนแต่ผู้ใหญ่ ดูรูปผมไว้ละกัน เจอกันทักกันบ้างครับ ผมเดินวันอาทิตย์เกือบทุกสัปดาห์เลยครับประมาณ 10 โมง ไม่แน่ก็ บ่าย3คับ

อันนี้ผมเป็นคน post เองครับลืม sign in ไม่ได้ใส่ชื่อด้วยครับ
Getzy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 10:41  

meet_oakley ผู้เขียน:
Anonymous ผู้เขียน:

อันนี้ผมเป็นคน post เองครับลืม sign in ไม่ได้ใส่ชื่อด้วยครับ

โหน้องหน้ายังเด็กอยู่เลย หน้าตาหน้าร๊ากเชียว อิอิ
panglikhit
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2004 09:05  

B a n K - B a D - M a N ผู้เขียน:
Black T630 คับ จะรอได้รึป่าว ได้ข่าวว่าไม่ได้มีวางเฉพาะเครือข่ายของ T-Mobile เท่านั้น แต่ว่า Black T630 จำหน่ายไปทั่วโลกเลยคับ

ของ T-Mobile อย่างเดียวเหรอ....แล้ว เจ้าอื่นจะไม่สนหรือไง
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2004 10:01  

กล้ายเตมที่แระคัรบคนรอที3630 แต่สำหรับ 650 ก้อร้องเพลงรอกันอีกต่อปายยย
panglikhit
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2004 13:25  

ดูสภาพกล้องของ t630 ที่มีความสามารถเท่ากับ t610

http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T2667207/T2667207.html

แล้วจะท้อเลยล่ะ ตอนนี้จะไปซื้อ t610 แล้ว
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2004 20:53  

อยากได้ ที610 มากๆ แล้สคับตอนนี้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: