Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบวิธีการรับ-ส่ง MMS ของ T68i ครับ...ช่วยหน่อยนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3101
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????-??? MMS ??? T68i ????...???????????????
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2003 11:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบวิธีการรับและส่ง MMS ครับ คือผมได้สมัคร WAP และ GPRS ของ AIS และ Set ค่าของเครื่องเรียบร้อยแล้วครับ และใช้ SE T68i ครับ อยากถามว่า
1. เมื่อมีคนส่ง MMS มาให้ผมแล้ว ผมต้องทำอย่างไรถึงจะดู MMS อันนั้นได้ และ load มาไว้ในเครื่องได้ครับ
2. ถ้าผมต้องการส่ง MMS ให้เพื่อนจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ขอแบบระเอียดยิ่งดีนะครับ เพราะไม่ค่อยรู้เรื่องเลยครับ...
ขอบคุณมากครับ...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: