Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โหย เห็น Z200 แล้วจัยลาลายเลยอ๊า~

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 12 / เข้าชม: 3107
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? ???? Z200 ??????????????????~
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 00:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพื่อนๆเห็นกันยัง เจ้า Z200 คับ
เอ๊ะ รึว่าเค้าเห็นกันชาติมะโว้แล้ว 5555
ไม่รุล่ะ ก็ผมเพิ่งเห็น อิอิ

++เจ๋งมาก ดีไซน์สุดๆ เหมาะกับวัยรุ่นหยั่งผมเรย ว๊าว 55
ปรามาน น้ำเงินสงบ ตัดกับจอกลมส้มแปร๊ด ไรเงี้ย
เสียงโพลีก็ฉีกแนวออกมาจากเดิม (รึป่าว ไม่ชัวร์)

>>>> แต่น่าเสียดาย
++ทำไมไม่มีกล้องฟะ!!!
((นี่ผมถึงขั้น แอบเคืองโซนี่เรยนะ))

// แม๊ คือเห็นปุ๊บ ปิ๊งปั๊บเรยคับ

เพื่อนๆว่าไงมั่ง
เท่งทึง
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: บางกอก2485
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 23:22  

ก็เป็นมือถือฝาพับที่มีฟังก์ชันและราคาที่กระทัดรัดครับ คิดว่าทาง SE คงตั้งใจเอามาเจาะกลุ่มตลาดระดับกลาง-ล่างโดยตรง เพราะระดับนี้หาแบบฝาพับยาก ในขณะที่ความนิยมฝาพับสูงขึ้นเรื่อยๆ นับว่ามาได้ถูกทางครับ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2004 00:56  

อยากได้ก้องต้อง Z 600 ครับ
McDO!
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2004 16:19  

Z200 ไม่รองรับกล้องคับ MMS ก็ไม่ได้คับ เป็นแนว Fashion Phone
ตัวช่วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2004 17:57  

รับรอง MMS ครับ แล้วมีกล้องอ่ะ ใช้ต่อเอาเคยเห็นในร้าน M-shop กะ 0 SE อ่ะ
ale
Year's Star

หัวข้อ : ??????????? ????????????? ?? ??
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2004 20:55  

อิ อิ ไปซื้อมาแล้ว น่ารักดีน่ะ เหมาะกับแฟนผมเลย
และก็เป็น SE เหมือนผมด้วย (610) อิ อิ . . .
(ว่าจะซื้อ nokia 6600 ใหม่ซะหน่อย อดเลยเรา)

เท่าที่ลองกดๆ ดู การทำงานของ SW ดูเหมือนจะเร็วกว่า T610 ของผมนะ
Firmware ของผมเป็น R1L013 มันทำงานไม่เร็วเหมือน Z200 เลย
... เดี๋ยวไปหา up firmaware ใหม่ดีกว่า ว่ากันว่า จะทำให้การทำงานเร็วขึ้นอีก
แต่ของผมเครื่อง หิ้ว ... เดี๋ยวต้องไปหา up แถวๆ MBK

มีร้านแนะนำใหมครับ
ale.
ขอทานไฮเทค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2004 00:08  

เด๋วจะตบอินัง call center มันว่า กล้องต่อไม่ได้อ่ะคับ
ตกลงยังไงกันแน่
งงวุ๊ย ....
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2004 09:21  

ขอทานไฮเทค ผู้เขียน:
เด๋วจะตบอินัง call center มันว่า กล้องต่อไม่ได้อ่ะคับ
งงวุ๊ย ....
ต่อก้องไม่ได้นี่คับ รึเป็นก้องตัวใหม่หว่า รีวิวหลายที่ก้อบอกว่าต่อไม่ได้นะครับทั่น
ฟองน้ำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2004 23:09  

แหะๆ เราซื้อมาแล้ววว ดีใจจัง ได้ข่าวว่าหาซื้อยาก
เราก็ซื้อเป็นเครื่องสุดท้ายของที่ร้านพอดี
แต่ อยากรู้ว่าาา โหลดไรยังไงอ่ะ แบบไม่ค่อยรู้เรื่องอะ
แบบเพลง กะวอลเปเปอร์อานะ บอกหน่อยๆ
แบบโง่อะ ทางที่ดีบอกเวปให้ก็ดีนะ
ขอบคุณกั๊บ
ขอทานไฮเทค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 01:57  

อืมเนี้ย ผมเพิ่งอ่านข่าวเจอ
เค้าบอกว่ารุ่นนี้
คนไทยเราเป็งคนดีไซน์นะ
แล้ว SE ก็ ทำออกมาหละ

oO' คนไทยเราโคดเจ๋ง 55
Looker
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 10:53  

งงวุ๊ย ....

อย่าไปตบเขาเลยครับ!
Z200 ไม่รองรับ communicam
และไม่รองรับ MMS

เรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 14:59  

looker ผู้เขียน:
งงวุ๊ย ....

อย่าไปตบเขาเลยครับ!
Z200 ไม่รองรับ communicam
และไม่รองรับ MMS

เรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน!
รับซาบคับ มันน่าจะเบื่อเรวนิ ไปคอยดูราคามือสองดีก่า
ขอทานไฮเทค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2004 02:09  

กรี๊สสส พี่ looker เสด็จ 5555+
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: