Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พึ้งซื้อ สายdata มาแต่ เลยอยากรู้ว่าจะโหลดภาพ VDO ที่ถ่ายจาก inno เข้าcom ทำยังไง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 4369
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Vachira Earamnouy
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????? ???data ????? ?????????????????????? VDO ?????????? inno ????com ???????
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2004 18:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

พึ้งซื้อ สายdata มาแต่สามรถโหลดได้แค่ภาพกับเพลง เลยอยากรู้ว่าจะโหลดภาพVDOที่ถ่ายจาก inno เข้ามาเก็บไว้ใน com ทำยังไง เพราะตัวโปรแกรมที่ได้มากับสาย data เหมือนจะไม่มีไว้รองรับในส่วนนี้ หรือว่าจริงๆแล้ว ผมหาไม่เจอเอง ขอบคุณทุกทานที่กรุณาให้การช่วยเหรอครับ
eak_hr
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 00:55  

อันนี้ยังไม่เคยลองเหมือนกันครับ...ขอเวลาสัก 1 - 2 วัน ได้ผลยังไงเดี๋ยวจะมาบอกครับ
Boonyarat
Year's Star

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2004 14:48  

ต้องย้าย file vdo ไปอยู่ในแฟ้ม image file ก่อน แล้วค่อยก๊อบเข้าเครื่องเหมือนภาพทั่วไป

แต่มันเป็น file *.mjpg อ่ะ เราก๊อบเข้าคอมได้แต่หาโปรแกรมเปิดดูไม่ได้อ่ะ
eak_hr
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2004 01:16  

ลงทำแล้วครับ...ย้ายไปไว้ในคอมได้ แต่เซฟไม่ได้คุณ Boonyarat เซฟเป็นไฟล์นามสกุล .mjpg ยังไงครับ บอกหน่อย...เพราะถ้ามีไฟล์ตัวนี้จริง ๆ window media player เล่นได้ครับ ( โปรแกรมนี้ติดมากะ window )
Vachira Earamnouy
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 26 Feb 2004 17:41  

ผลลองย้ายได้แล้ว แต่พอลงคอม ไฟล์ mjpg ไม่สามารถเปิดใน window media player ได้ ถ้าคุณสามารถเปิดดูได้ก็ช่วยบอกวิธีแก่ผมด้วย หรือถ้ามีโปรแกรมอะไร ที่เปิดไฟล์ mjpg ได้ช่วยบอกด้วยนะครับ
sCareCroW
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2004 21:14  

แล้วจาเอารูปถ่าย เข้า คอม ทำไงอะครับ ผมมะเหนมันจามี ที่ไห้กอป เลยครับ อยากทราบว่าต้องทำไงเหลอครับ ช่วยอธิบายทีนะครับ
ขอบคุณครับ
ne-ne
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : ????????????..
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2004 11:23  

แล้วรูปที่เอาลงคอมอ่ะ มันนามสกุลhgf แล้วเราจะใช้โปรแกรมไหนเปิดมันเหรอ จนปัญญาจริงๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: