Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เครม7วันเปลี่ยนเครื่องใหม่ จริงหรอ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3096
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????7????????????????????? ????????
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2004 20:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไอ้ที่ว่าเครม7วัน นี้ผมเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้นี้ผมอยากว่าไม่จริงนะครับ เครื่องผมซื้อมา 4 วัน เจ๊งคามือ เอาไปเครมเปลี่ยนเครื่อง ช่างบอกว่า เมนบอร์ดพัง ใช้เวลา10วัน พนักงานตามเรื่องแล้วก้เงียบหายไป เครื่องกลับมาก้เครื่องเดิม(ผมจำรอยตำหนิเล็กๆได้) แถมฝาก้หลอมกว่าเดิม สติ๊กเกอรด้านหลัง ก้เยินๆ เซ็งโคดด กดดูเวอร์ชั่นก้ เป็นของเดือน มค ซึ่งทั้งๆที่ตอนแรกได้ เป็นของวันที่ 19 FEB ก้เน๊อะ 7 วันเปลี่ยนเครื่อง เค้าก้เปลี่ยนเอาเครื่อง(ไส้ใน) มาให้จริง ๆ แต่ก้ดีครับ มีรูป ที่ไม่เคยเห็นเพิ่มเข้ามาอ่ะ กับเพื่อนอีกคน ครับ ปดกด กดmenuไม่ได้ปุ่มนึง(ต้องใช้แรงเยอะในการกด ตอนแรกนึกว่าต้องกดค้าง ถึงจะติด) ใช้เวลาแค่3 วัน เองครับ ทั้งหมดนี้คือ ซื้อ พร้อมกัน เอาไปเครมก้ เครมวันเดียวกัน เซ็ง เล็ก ๆ ตอนแรกกะจะขายทิ้ง แต่ตอนนี้ก้ happyกะสายdata ที่เพิ่งได้มา หุหุ ทำเพลงง่ายมากๆ

ปล. พนักงานI mobile ที่MBKพูดจาไม่ดีเลยครับไม่มีทักษะในอาชีพบริการเอาสะเลย ไม่มีมารยาทอย่างแรง ครับ ขอบ่นครับ
aFter_siX
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2004 00:20  

ลองเอาไปที่ ตึก software park ดูมั้ยครับ เพราะสำนักงานใหญ่เค้าอยุ่ที่นั้นอ่ะ น่าจะมีอะไรที่ดีกว่านี้
เรวดี เที่ยงแช่ม
Year's Star

หัวข้อ : ???? 7 ??? ??????????????????
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2004 19:56  

จริงน่ะ เพราะเราก็ได้รับการเปลี่ยนเครื่องใหม่เหมือนกัน ตอนนั้นอาการของเราคือเสียงสนทนาขาดหายเป็นช่วงไม่ชัดเจน ทางร้านก้อจัดการเปลี่ยนเครื่องใหม่เลยจ้า...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: