Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบว่า LG HK-5000 (Hutch) เมื่อไหร่จะเข้ามาครับ.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3945
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? LG HK-5000 (Hutch) ?????????????????????.
วันที่โพสท์ : 13 May 2003 02:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่า LG HK-5000 (Hutch) เมื่อไหร่จะเข้ามาครับ แล้วถ้าเข้ามาราคาประมานเท่าไหร่

แล้วก็ถามตรงๆกับผู้ที่อยู่ในวงการสื่อสารมานาน(ท่านไหนใช่ ก็ช่วยตอบด้วยน่ะครับ)
ว่า CDMA ขององค์การณ์เนี่ย (ในความคิดของคุณๆ) มันน่าเล่นด้วยไหม (ที่ผมถามอย่างนี้ก็เพราะกลัวซ้ำรอย PCT ที่มาตอนแรกๆก็ดีอยู่หรอก แต่ตอนนี้แทบหายไปแล้ว สรุปว่าตายแน่ๆ อยู่ที่ว่าเมื่อไหร่เท่านั้น) ที่กลัวเนี่ยก็เพราะมันมีปัจจัยบางอย่างที่เมื่อ PCT ครับ คือความไม่เหมือนชาวบ้านเขาไงครับ "เครื่องต้องสั่งทำพิเศษ" (ตลาดจะแคบเอาครับอย่างนี้ แล้วเมื่อตลาดแคบ คนใช้ก็น้อย คนใช้น้อย ก็มีโอกาสตายเอาง่ายๆครับ ใช่ครับมันพัฒนาได้ไกลกว่า PCT แต่อย่าลืมน่ะครับ ว่าผู้กำหนดตลาดจริงๆ คือใคร)

ถามยาวไปนิดครับ หุหุหุ ใครรู้ก็ช่วยๆตอบด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
3G
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2003 23:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

CDMA 2000 1X mobile ไม่ได้มีน้อยนะครับ ลองดูที่นี่ครับ www.3gtoday.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: