Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยผมที ผมอยากแต่งเสียงเรยกเข้า c330

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3842
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????? ??????????????????????? c330
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 12:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

การแต่งเสียงเรียกเข้าของ c330 ทำอย่างไรครับ ใครรู้ช่วยทีครับ และโหลดได้จากที่ไหนครับ
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????? ??????????????????????? c330
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 12:56  

pop6789 ผู้เขียน:
การแต่งเสียงเรียกเข้าของ c330 ทำอย่างไรครับ ใครรู้ช่วยทีครับ และโหลดได้จากที่ไหนครับ

มันจะแต่งยากมากเลยน่ะครับ และก็ถ้าจะโหลดเสียงเรียกเข้าล่ะก็ อย่าดีกว่าครับ ผมโหลดเสียงมาก็ใช้ไม่ได้ เพราะว่ามันไม่ support เครื่อง MotoC330 น่ะครับ ไม่ค่อยดีเลย เสียเงินฟรี :'(

ดังนั้น ตอนนี้ก็ควรจะใช้เสียงที่มีอยู่ในเครื่องก่อนนะครับ เพราะโหลดก็ไม่ได้ แต่งก็ยากมากกกก (เรื่องแต่งเพลงผมทำไม่เป็นด้วย)
nnn
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 14:38  

ไม่ก็เปลี่ยน เครื่องเลยครับ ง่ายดี ^^"
Nut1113
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 19:12  

nnn ผู้เขียน:
ไม่ก็เปลี่ยน เครื่องเลยครับ ง่ายดี ^^"

ก็คงจะต้องทำยังงั้นล่ะครับ ไม่ก็ขายต่อ
dedy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????? C330
วันที่โพสท์ : 26 May 2003 11:07  

วิธีแต่งเพลง C330
กด 1 สำหรับ 1 . : ; ปกติก็จะใช้แค่ 1 กับ . เท่านั้น
กด 2 สำหรับ a b c 2
กด 3 สำหรับ d e f 3
กด 4 สำหรับ g 4
กด 5 สำหรับ 5
กด 7 สำหรับ r
กด 0 สำหรับ 0 * #
ทั้งหมดนี้เป็นคีย์ที่จำเป็นต้องใช้ในการแต่งเพลง การแต่งก็กดเรียงไปเรื่อยๆ ตาม note
ที่ให้ไป
ลองแต่งดูนะ เราแต่งแล้วแต่รู้สึกว่าจะได้เสียงดนตรีชิ้นเดียวไม่เป็นแบบ Poly นะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: