Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 XP

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3317
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : XP
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 19:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้มาประมาณ 10 วัน สัญญาณชัดเจนดี ไปมาเกือบัท่วกรุงเทพแล้ว ตั้งแต่
พหลโยธิน พระราม2 สำโรง ปากน้ำ เทพารักษ์ บางพลี บางนา พระราม9 ห้วยขวาง คลองเตย พระราม3 สี่พระยา สยาม ลาดพร้าว บางกะปิ หัวหมาก รามคำแหง อีกเยอะครับ ใช้ได้ทุกที่ ไม่มีปัญหาเรื่องสัญญาณ
ก่อนที่ผมจะมาใช้ HUTCH ผมก็ใช้ GSM อยู่ ตอนนี้ขายเบอร์พร้อมเครื่องไปแล้วครับ ขนาดโปรของ Gsm ของผมยังเหลือตั้ง 11 เดือน โปรก็ดีด้วยนะ โทร 4500 จ่าย 750
ใช้เบอร์นี้มาตั้ง6-7ปี เสียดายเหมือนกัน แต่ก็เบื่อ ที่ต้องมาเสียอะไรจุกจิก พอมาใช้ HUTCH ก็พอใจ และคิดไม่ผิดครับที่ เปลี่ยนมาใช้ HUTCH ถ้าคิดจะเปลี่ยนก็ไม่ต้องคิดนานแล้วละครับ เปลี่ยนได้เลย ข้อเสียของโทรศัพท์รุ่นนี้มีแค่อย่างเดียวคือ แบตหมดเร็ว ในกรณ๊ ดาวโหลดเพลง หรืออย่างอื่นที่ต้องเชื่อมต่อกับระบบ แต่ถ้าใช้โทรเข้ารับสายปกติ ก็ใช้ได้ประมาณ1วัน
ส่วนเรื่อง Hutch shop ก็จะมี Shop เปิดอยู่ที่ Watson ใน Lotus ทุกสาขา ยังไงก็ลองดูนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: