Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung SGH-X910

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 30 / เข้าชม: 10425
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung SGH-X910
วันที่โพสท์ : 06 May 2004 18:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นกับ Samsung SGH-X910
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/x910.htm
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2004 18:45  

รุ่นนี้แตะตามากเลยครับ แต่กล้องน่าจะเพิ่มความสามารถเป็น 1.3 mp ด้วยนะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2004 12:24  

มือถือตัวโปรดของผมเลยคับ
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2004 17:22  

ตัวนี้ขชอบมากๆ เลยครับ
NK TOGETHER
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : Hey!
วันที่โพสท์ : 17 May 2004 11:44  

so cool !! สวยจังซัมซุงx910

Mr.supot
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2004 15:05  

สำหรับผม รุ่น นี้ ออกแบบมา ในความคิดส่วนตัวนะว่า มันแปลก และรุ้สึกว่า มันจะจับถนัดมือหรือเปล่า เครื่องใหญ่เกินไปไหม มองแล้ว รุ้สึกว่า อ่าไม่ค่อยหน้าใช้เลย แต่ หน่วยความจำ ตั้ง 128 mb แล้วไม่ทราบว่าฟังเพลง mp3 หรือ FM ได้หรือเปล่าครับ

ก็ ถูกใจระดับมากครับแต่รูปลักษณ์ไม่ชอบเลยอ่ะครับ
ESPADA GP
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 May 2004 22:57  

ในความรู้สึกมันก็สวยดีแหละครับ แต่ดูเหมือนว่ารุ่นนี้จะยาวไปหน่อย
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2004 00:34  

เอาเป้นว่ารอดูตัวจริงออกกันดีกว่านะคับ เพราะผมก็เป้นคนหนึ่งที่สนใจรุ่นนี้อยู่
littlesbirds
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2004 16:53  

แล้วรุ่นนี้จะเข้าเมืองไทยไหม ถ้าเข้าราคาเท่าไร
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2004 17:01  

รุ่นนี้เล่น MP3 ได้ แต่ไม่มีวิทยุคับ

ถ้ามันเ้ขาไทยนะ ราคาก้อเกิน 20000 เป็นที่แน่นอนคับ
•••- ลูกจิ๊นปิ้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2004 12:50  

ราคาก็สมแล้วล่ะครับ กับความสามารถของมัน
น่าสนจัยมากครับ
จิม
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2004 14:22  

ถ้ารุ่นนี้ไม่มีเสา + มีวิทยุด้วยนะ สุดยอด..สุดยอดขอบอก
แต่นั้นหละครับ แนว Sumsung เขาหละ ต้องขาดอะไรสักอย่าง
จะได้ออกรุ่นหน้าได้ไง 5555.
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2004 18:48  

พี่จิมพูดก็มีเหตุผล ตอนแรกเรื่องขาด ๆ ไรนี่ยกให้โนเกีย แต่พอออก 6230 มานี่ ตอนนี้เรื่องขาด ๆ ยกให้เจ๊ซุงเลย
Pissco
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????!
วันที่โพสท์ : 21 May 2004 19:40  

ผมว่าปุ่มมันเก้งก้างมากเลยนะครับ แต่สภาพโดยรวมแล้วก็จัดเป็นมือถือที่น่าใช้รุ่นนึงละครับ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2004 14:00  

มะนเป็นมือถือที่รองรับเกมสามมิติน่ะคับ ปุ่มกดเลข 2 4 6 8 ทำไว้เพื่อเล่นเกมโดยเฉพาะคับ
xccvxcvxcvxc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2004 20:46  

ผมว่าซัมซุงทุกรุ่นเวลาออกแบบนั่น เค้าจะคำนึงถึงผู้ใช้ให้กดง่าย มองชัด ไม่เหมือน บางยี่ห้อที่ต้องการแค่ให้ดูสวยงาม
ESPADA GP
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 May 2004 13:48  

รุ่นนี้อยู่คล้ายๆกับ iPod ยังไงไม่รู้
kangfuz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????
วันที่โพสท์ : 28 May 2004 08:01  

หาเงินง่ายๆเพียงคุณเล่นอินเตอร์เน็ตเพียงวันละ 2 ชม. ได้เงินอย่างน้อย ถึงเดือนละ 3000 บาท

ข้อความ นี้ คง เปน ข้อความ ที่ ทุกๆ คน เห็น แล้ว จา ต้อง **รำคาน* แต่ควรอ่านให้จบก่อนนะ... ^-^

เราก้อ เป็นคน นึง ที้ไม่ ค่อยชอบ กระทู้/ข้อความ ที่เกี่ยวกับเรื่อง ได้เงินฟรีๆ ทางเน็ต อาไรพวกนี้ หรอก
แต่ตอนนี้อะ เรากลับเป็นคนมาเขียนข้อความ/กระทู้ นี่ซะเอง - -" ก้อตอนนี้เริ่มเชื่อเรื่องพวกนี้แล้วล่ะ เพราะว่า .. ==>

เราลองอ่านในเว็บ กระซิบ.คอมดู <เว็บมันน่าเชื่อถือดีน่ะ>

เค้าบอกว่า ..

" เนื่องจากขณะนี้ มีน้องๆ หลายคนได้ E-mail มาหาทางทีมงาน กระซิบ

อยากให้ ทางทีมงานของเรานำเสนอบทความ ที่อธิบายถึง วิธีการหารายได้ บนอินเทอร์เน็ต

เป็นจำนวนมาก ซึ่งทีแรกทีเดียวนั้นผมเอง ต้องออกตัวไว้ก่อนว่าไม่มีความรู้เรื่องนี้สักเท่าไหร่

ก็เลยใช้เวลาในการหาข้อมูลอยู่พักใหญ่ๆ จากบรรดาเพื่อนๆ ผู้เชี่ยวชาญอยู่ในอินเทอร์เน็ต ก็ได้ความมาว่าตอนนี้มีธุรกิจประเภทใหม่เกิดขึ้นมา

ซึ่งเป็นธุรกิจเกี่ยวกับโฆษณา โดยมีการจ่ายเงินให้กับผู้ที่ รันโปรแกรมของเค้า ขณะกำลัง Online อยู่ในอินเทอร์เน็ตนั่นเอง ซึ่งโปรแกรมดังกล่าวนี้ เมื่อคุณรันมันขึ้นมา

โปรแกรมจะอยู่บริเวณบนสุดของหน้าจอการทำงานของคุณ ซึ่งจะมีป้ายโฆษณาต่างๆ คอยขึ้นมาให้คุณดูสับเปลี่ยนกันไปเรื่อยๆ ตามเวลาที่โปรแกรมตั้งเอาไว้... "

^^" ****///*** (^^)

หาเงินง่ายๆเพียงคุณเล่นอินเตอร์เน็ตเพียงวันละ 2 ชม. ได้เงินอย่างน้อย
ถึงเดือนละ 3000 บาท ทำยังไง ค่อยๆอ่านไปนะ
ยิ่งใครเล่นเกมออนไลน์ เช่น ragnarok ล่ะก็ จะได้ตังค์จริงๆ กระฉูดเลย
แค่เปิดไว้พร้อมเกมเท่านั้นเอง
คลิกที่ http://www.*** BANNED ***.com/php/join.php?ref=kangfuz
เราจะบอกขั้นตอนให้
** ไม่มีคำว่าเสีย มีแต่คำว่าได้ ***

เมื่อคุณตกลงปลงใจแล้ว ก็ลุยเลยครับ.. คำเตือน >< ข้อความนี้ มีจุดประสงค์เพื่อแนะนำเพื่อนๆ มาสมัครสมาชิคนะครับ
1. คุณ Copy ชื่อ เว็บไซต์ http://www.*** BANNED ***.com/php/join.php?ref=kangfuz แล้วไปเปิดใน Internet Brownser
ก็จะเข้าไปหน้า Sign Up

2.ขั้นตอนนี้สำคัญมาก *จะต้องใส่ทุกช่อง*

3. login คือ ช่องที่ให้คุณตั้ง ชื่อ ไว้สำหรับ login ของคุณ

4. password ช่องนี้ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าคือ ให้คุณตั้ง password
ตามใจตัวเองไปเลย

5. Verify password ช่องนี้ก็คือ คุณจะต้อง ใส่ password เดิมอีกครั้ง

6. First name = ชื่อจริงของคุณ Last name = นามสกุล
Street address = ชื่อถนน และ บ้านเลขที่ของคุณ
แต่ต้องกรอกเป็นภาษาอังกฤษ เพราะเขาจะส่งเงิน มาตามที่อยู่ที่กรอกไว้
City = อำเภอ
Zip/Postal code = รหัสไปรษณีย์
State = ช่องนี้ไม่ต้องใส่ เขาให้ใส่เฉพาะ คน อเมริกา
Province = จังหวัด
Country = ประเทศไทย
E-mail address = ใส่ e-mail
Verify e-mail address = ใส่ e-mail อีกที

7. จากนั้นก็อายุ เพศ ระดับการศึกษา และก็รายได้

8. Please tell us why you use Internet คือ เขาถามว่า คุณใช้ net
ทำอะไรบ้าง

9. What do you search for or buy online คือ ถ้าคุณจะ ซื้อสินค้าทาง net
คุณจะซื้ออะไร

10. ตรงช่อง Payment Information ควรใส่ไว้ที่ $50 ดีแล้วครับ
เพราะว่าเขาถามว่า
จะให้ส่งเงินไปตอนที่ได้เงินแค่ไหนแล้ว

11. ตรงช่อง Referred by: ใครเป็นคนแนะนำ ซึ่งจะเป็น kangfuz โดยปล่อยไว้อย่างนั้น
ห้ามลบเพราะจะได้เครดิตมากกว่าไม่ได้ใส่กว่าครึ่งหนึ่ง ซึ่งเมื่อคุณสมัครเสร็จก็จะได้link ไว้สำหรับแนะนำเพื่อนๆคุณเช่นกัน

12. ติ๊ก ที่ ช่อง I have read and understand the Member Agreement
ด้วยนะ

** * จำไว้นะ ว่าจะต้อง ใส่ให้ครบทุก ช่อง * **

เมื่อคุณทำ 12 ข้อง่ายๆ ข้างบนแล้ว คุณก็ถือว่าเป็นสมาชิกคนนึงไปแล้ว
จากนั้นก็กด submit ไปเลย จนมาถึงหน้าให้ download

โปรแกรมสุดยอดที่จะทำให้เราได้เงิน เมื่อเรา download

www.c a s h f ie s t a.c om/php/download.php

มาแล้วนะก็ทำตามขั้นตอนดังนี้

1. เปิด File Cash--.exe ที่ Download ขึ้นมา

2. จากนั้นก็เรียกมันขึ้นมา เสร็จแล้วก็รอสักครู่นะ(
ในกรณีที่ไม่สามารถเปิดโปรแกรมได้ ให้เราคลิกที่
additional file ในหน้าที่เราdown load เมื่อได้มาแล้วก็นําไป unzip สู่
folder
ที่ cash--.exe อยู่

3. จะมีช่องให้เราใส่ login และ password ก็ใส่อันที่เราลงทะเบียนไว้นะ

4. จากนั้นจอของคุณก็จะมีแถบโฆษณา ขึ้นมา ให้คลิกที่คน
นั่ง ให้มันเดิน (สำคัญมากจ๊ะ ไม่เดินไม่ได้เงินนา) อย่าไปปิดมันนะ
เพราะนี่แหละคือ สิ่งที่
จะทำให้เราได้เงิน

* * * * สิ่งที่จะเขียนต่อไปนี้สำคัญมาก * * * * *
## อย่าลืมสังเกตดูตัวการ์ตูนทางซ้ายบนของ bar ด้วยนะครับให้มันเดิน
อยู่ตรงมุมไว้ตลอดอย่าให้นั่งนิ่ง
หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณาโดยสังเกตดูที่รูป $
(ตรงมุมด้านขวาล่าง)

ว่า ถ้ามันเปลี่ยนเป็นสีแดง เราต้องคอยขยับเม้าท์หรือคลิกไปที่ ตัวการ์ตูน
เพราะเขาจะทดสอบว่าเราอยู่หน้าจอหรือไม่ ไม่ใช่แค่เปิดเครื่อง
คอมเอาไว้เฉย ๆ รูปตัว $ จึงเปลี่ยนเป็นสีเขียว (แสดงว่า
ทำงานอยู่จ้าาาาา)
ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุก 6 วินาที ชั่วโมงหนึ่งจะได้ 600-800 แต้ม
1,000 แต้มจะได้ 1.66 ดอลล่าห์

แนวทางสู่การได้มาของแต้ม ก็มีหลายอย่าง
1. เล่น net บ่อยๆ
2. แนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ (เพิ่มคะแนนได้อย่างมากมายเลย ขอแนะนำ)
3. สมัครเป็นสมาชิกเวบที่ร่วมรายการ
4. เล่นเกมส์ เป็นเกมส์ไพ่
หรือเกมส์ง่ายที่เครื่องคุณก็มีโดยคลิกขวาที่ตัวการ์ตูน
แล้วก็เล่นเกมส์ไปเรื่อย สนุกดี
อย่าลืม!!! ถ้าคนหยุดเดิน จงกดให้มันเดินด้วย

ถึงจะทบยอดไปรวมกับเดือนต่อไป
และจะต้องไปกดปุ่ม REQUEST PAYMENT button ที่หน้า member
เมื่อเราเป็นสมาชิกแล้ว เพื่อเป็นการร้องขอให้ทางเวบไซต์ส่งเช็คมาให้เรา
โดยจะปุ่มนี้จะปรากฎขึ้นทุกวันที่ 1-15 ในแต่ละเดือน เมื่อครบ 50 ดอลล่าห์
หรือประมาณสองพันบาท
ซึ่งส่วนมากจะได้ถึง 10,000 บาท (ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ)
แต่ถ้าไม่ของเดือนเท่านั้น และต้องมียอดเงินครบตามจำนวนที่เราเลือกไว้
ที่นี้เขาก็จะส่งเช็คมาที่บ้านเลยครับ
แล้วเราก็เอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่
แต่ต้องเป็นธนาคารใหญ่ ๆ หน่อยนะ โดยจะเสียค่าธรรมเนียมของธนาคารประมาณ
200 บาท
ขอแนะนำที่ ธ. กรุงไทย เพราะถูกที่สุด รู้อย่างนี้แล้วจะมัวรีรอทำไม
มาหารายได้จากการเล่นเนตกันดีกว่า
http://www.*** BANNED ***.com/php/join.php?ref=kangfuz

คำเตือน
*ที่บริทัษจ่ายเงินให้เราได้ก็เพราะมีผู้ว่าจ้าง
จ้างให้บริษัทนี้โฆษณาให้จำนวนมากโดยผ่านสื่ออินเตอร์เนต ซึ่งเป็น
ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในปัจจุบันและอนาคต
ทำให้บริษัทมีผลกำไรที่จะจ่ายตอบแทนให้สมาชิกทุกคน

***** ข้อความนี้ มีจุดประสงค์เพื่อแนะนำเพื่อนๆ มาสมัครสมาชิคนะครับ *****

ขอให้โชคดีนะ
(รายได้ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณนะ)
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 00:03  

แนะนำมาลงที่ http://www.jobbkk.com สำหรับคนหางานหาเงินดีกว่าคับ
ao @^_^@
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 00:04  

ตอนนี้สนใจ d 410อยู่ อ่ะค่ะ แล้วรุ้นนี้เพิ่งเหนก้อน่าสนใจดี หุหุ แต่ว่า เราจะซื้อแล้ว คืออยากรุว่า 410 จะมาก่อน รุ้นนี้ไหม ถ้ามาพร้อมกัน อาจจะรอรุ่นนี้ แต่ มันดีกว่า 410 ใช่ไหมคะ รุ่นนี้อ่ะค่ะ
ao @^_^@
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 00:06  

อ้อ แล้วราคาจะแพงก่า 410 มากไหมคะ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 04:45  

ราคาตอนวางจำหน่ายเข้ามาจริง ๆ อาจจะพอ ๆ กันครับ หรือแพงกว่ากันไม่มาก เพราะคงจะเข้าหลัง D410 พอสมควร
BioX
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 19:19  

นายฉัตรชัยนายใช่ไหมที่มาลบภาพโลโก้เก่าเราออกน่ะ(รูปแหวะท้องอ่ะ)
BioX
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2004 19:20  

นายฉัตรชัยนายใช่ไหมที่มาลบภาพโลโก้เก่าเราออกน่ะ(รูปแหวะท้องอ่ะ).
มีนนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? T-T
วันที่โพสท์ : 30 May 2004 19:20  

งบเราประมาน 10000 อ่ะนะแล้วคิดว่าฟังก์ชั่นมากมายมีไว้ก็ไม่ได้ใช้จุดประสงค์คือมีในสิ่งที่ควรจะมีไม่เก่าล้าสมัยเกินไป เลยคิดว่า X100 กะ X600 เหมาะกะเราที่สุดเลยอยากทราบด้วยว่าซื้อร้านไหนดี คือ เราอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ(ขอนแก่น) กำลังตัดสินใจว่าจะสั่งซื้อมือถือที่ กทม แต่ก็ไม่รู้ว่าบริการหลังขายร้านไหนดีบ้าง เออ.. แล้วรับประกัน 5 ปีจริงหรือเปล่าครับ อยากรู้ว่าร้าน www.nasaphone.com เป็นเวบของร้านขายที่ mbk จริงหรือเปล่าช่วยยืนยันทีครับกลัวโดนหลอกอ่ะ แล้วรับประกันหลังขายดีมั๊ยครับ แล้วมีร้านอื่นแนะนำก็ช่วยบอกทีนะครับ ถามขอนแก่นx100 ราคา8900 แพงเกินไป เห็นที่เวบทั่วๆไป 7 พันต้นๆๆต่างกันเยอะมากครับ ค่าขนส่งมือถือ 1 เครื่อง เกือบ 2 พันบาทเลยเรอะ - -!!
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ (โพสไว้ก็ไม่มีใครตอบเลยอ่ะครับ^^!!)
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2004 20:12  

นายฉัตรชัยนายใช่ไหมที่มาลบภาพโลโก้เก่าเราออกน่ะ(รูปแหวะท้องอ่ะ).

------------------------------------------------------------------------------------------------

คนที่แก้ไข display ได้มีแต่เจ้าตัว ส่วนอีกคนก็ webmaster ครับ ผมยังแก้ไขส่วนนี้ไมได้
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2004 20:21  

งบเราประมาน 10000 อ่ะนะแล้วคิดว่าฟังก์ชั่นมากมายมีไว้ก็ไม่ได้ใช้จุดประสงค์คือมีในสิ่งที่ควรจะมีไม่เก่าล้าสมัยเกินไป เลยคิดว่า X100 กะ X600 เหมาะกะเราที่สุดเลยอยากทราบด้วยว่าซื้อร้านไหนดี คือ เราอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ(ขอนแก่น) กำลังตัดสินใจว่าจะสั่งซื้อมือถือที่ กทม แต่ก็ไม่รู้ว่าบริการหลังขายร้านไหนดีบ้าง เออ.. แล้วรับประกัน 5 ปีจริงหรือเปล่าครับ อยากรู้ว่าร้าน www.nasaphone.com เป็นเวบของร้านขายที่ mbk จริงหรือเปล่าช่วยยืนยันทีครับกลัวโดนหลอกอ่ะ แล้วรับประกันหลังขายดีมั๊ยครับ แล้วมีร้านอื่นแนะนำก็ช่วยบอกทีนะครับ ถามขอนแก่นx100 ราคา8900 แพงเกินไป เห็นที่เวบทั่วๆไป 7 พันต้นๆๆต่างกันเยอะมากครับ ค่าขนส่งมือถือ 1 เครื่อง เกือบ 2 พันบาทเลยเรอะ - -!!
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ (โพสไว้ก็ไม่มีใครตอบเลยอ่ะครับ^^!!)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

ร้านนาซามีจริงครับที่ mbk ครับ ราคาก้ตามที่ระบุไว้ในเวป ราคาที่คุณบอกไว้ว่าที่ขอนแก่นขนาดนี้ คุณเข้าไปถามใน 0 ที่เป็นตัวแทนจำหน่ายใช่มะครับ ถ้าใช่ราคาตาม 0 จะเป็นราคามาตรฐานเท่ากันทั่วประเทศ

บริการหลังการขายนี้มีครับ 5 ปี เป็นของ 0 IEC ประกัน 1 ปีแรกจะประกันค่าแรง+อะไหล่ หลังจากนั้นจะประกันแต่ค่าแรงครับ ค่าอะไหล่ออกเอง
Ray-aka
Year's Star

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 31 May 2004 23:05  

รุ่นนี้จะมาเมื่อไหร่อ่ะคะ ช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2004 17:13  

ยังไม่ทราบกำหนดการเลยครับ แต่ถ้าให้คาดคะเนก็คงราว ๆ ปลายปีนี้
Dapper
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2004 21:57  

แหม รุนนี้น่าใช้มากเลย ถ้าหากมันออกแบบสวยกว่านนี้นะ
แต่ดูแล้วพลังเสียงมันคงจะพอๆกับ speaker ลำโพงตอมแน่เลย
ิ~bua~
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2004 19:34  

Confused ถ่ายวีดีโอได้นานกี่นาทีหรือกี่ชั่วโมง อ่ะค่ะ[/b]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: