Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ V200 ของซัมซุง (เครื่องศูนย์) ทำยังไงดีคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 5073
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? V200 ????????? (????????????) ???????????
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2003 15:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากได้โทรศัพท์ V200 ของซัมซุง(เครื่องศูนย์) นะคะ เพราะงบประมาณที่มีไม่เพียงพอที่จะซื้อเงินสด ไม่ได้ติดตามข่าวสารเลยไม่ทราบว่ามีเครื่องศูนย์ออกจำหน่ายรึยังคะ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ekn2000
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2003 16:16  

ตอนนี้ยังไม่ออกครับ แต่ไม่น่าจะอีกนานมาก แต่ตอนนี้ผมว่าคุณเริ่มทบทวนอีกนิดดีกว่าว่าจำเป็นต้องเป็นรุนนี้ไหม เพราะผมคาดว่าจะค่อนข้างแพงนะครับ ถ้าจะเอาที่มี Featureใกล้เคียงแต่ถูกกว่าพอสมควรน่าจะเป็น Nokia 7250นะครับ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????? V200 ????????? (????????????) ???????????
วันที่โพสท์ : 24 May 2003 03:08  

moobo ผู้เขียน:
อยากได้โทรศัพท์ V200 ของซัมซุง(เครื่องศูนย์) นะคะ เพราะงบประมาณที่มีไม่เพียงพอที่จะซื้อเงินสด ไม่ได้ติดตามข่าวสารเลยไม่ทราบว่ามีเครื่องศูนย์ออกจำหน่ายรึยังคะ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

22500ครับ รอจนกว่าโรคเลื่อนหาย
Keane
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2003 12:18  

สงสัยคงจะต้องรออีกนานครับ เพราะเห็นว่าจะออกขายตั้งแต่ต้นเดือน มีนาคมแล้ว หลังจากนั้นก็ปลายเดือน หลังจากนั้นก็กลางเดือนเมษา แล้วหลังจากนั้นก็ต้นเดือน พฤษภาคม แล้วล่าสุดก็ หลัง 20 พ.ค.อันนี้มีผู้ยืนยันมาเองนะครับ แต่ไม่รู้ว่าหลัง 20 พ.ค. นี่อีก 3 เดือนหรือเปล่าครับ สงสัยเหมือนกันว่าต้องรอไปอีกนานแค่ไหน แล้วไม่ไช่ว่า เครื่อง 0 ออกมาแล้วราคาจะถูกนะครับ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 01:54  

เล่นหิ้วดีกว่าครับ
jeabkabom
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2003 07:51  

อยากทราบอะครับว่าที่ผมเห็นในใบปลิวโฆษณาตาม0ต่างๆมันจะเป็นรุ่นv200รึว่าV200cกันอะครับอยากทราบจริงๆ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2003 01:23  

jeabkabom ผู้เขียน:
อยากทราบอะครับว่าที่ผมเห็นในใบปลิวโฆษณาตาม0ต่างๆมันจะเป็นรุ่นv200รึว่าV200cกันอะครับอยากทราบจริงๆ

เป็น v200 ครับ แต่คงเป้นเครื่องนอกที่ทาง 0 นำมาวางจำหน่ายแบบ bisstel หนะครับ และแนะนำว่า ไม่ควรซื้อเครื่องหิ้วครับ เพราะหากเครื่องมีปัญหาทาง 0 ซัมซุงจะไม่รับซ่อมในทุก ๆ กรณีเลย หมายถึงกรณีที่ซื้อจาก mbk นะ แต่ทั้งนี้ลองไปคุยกับทาง 0 อีกทีก็ได้นะครับ หากรับซ่อมราคาค่าซ่อมจะแพงมากครับ
jeabkabom
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 21:26  

ขอบคุณนะครับที่ตอบมาให้ได้ทราบอะครับแต่ยังงงๆอยู่ตรงที่ว่าเปงเครื่องนอกที่ทาง0
นำมาจำหน่ายอะครับแล้วตกลงว่าแบบนี้จะเปงเครื่อง0แน่รึป่าวครับแล้วเราจะมีวิธีดูได้ยังไงครับว่าเปงเครื่องของ0แน่นอนอะครับแบบว่าตอนนี้เบื่อเครื่องเก่ามากเลยอยากจะได้ใหม่แล้วอะครับขอบคุณอีกครั้งนะครับคุณฉัตรชัย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: