Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พี่ทุกคนคะช่วยเลือกให้หน่อยนะคะ ระหว่าง ้ีhutch กับ 7250

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 5437
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????? ??????? ??hutch ??? 7250
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 13:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยเลือกให้หนูหน่อยนะคะเพราะอะไรหนูอยากรูู้ว่ารุ่นไหนดีกว่ากันราคอันไหนดีี
เพราะ ฝากขอบคุณทุกคนมากนะคะ
เบิ้ล
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 20:34  

ผมใช้Hutchอยู่นะ เท่าที่ลองใช้ดูประสิทธิภาพเยอะมากถ้าเทียบกับ 7250 ผมว่าHutch ดีกว่าเยอะมากๆ ไหนจะความละเอียดของภาพ ตัวเครื่อง การถ่ายรูป Hutch ดีกว่าเยอะ แต่ถ้าคุณติดยี่ห้อ ก็เล่นโนเกีย7250 ก็ได้นะครับ...ถ้าคุณคิดดีๆ 7250 ไม่คุ้มเลยเพราะต่างกับรุ่นอื่นๆ เช่น 7210 6610 6100 แค่มีกล้องเท่านั้น และที่สำคัญไม่โชว์รูปถ่ายเวลามีสายเข้าด้วย แต่Hutch ทำได้ ถ้าคุณได้สำผัสHutch ด้วยตัวเองแล้วคุณจะรู้ว่าคุ้มและเกินคาดทีเดียวนะครับ ส่วนเรื่องสัญญาณไม่ต้องห่วงถ้าคุณไม่ค่อยออกต่างจังหวัดบ่อย ในกทม. เนีีย สัญญาณ เต็ม 100 เลย (ในลิฟท์และใต้ดินก็ใช้ได้ไม่มีปัญญหาครับ) ผมใช้มาแล้ว ทั้งหมดเนี่ยให้คุณตัดสินใจล่ะกันนะครับ ถ้าติดยี่ห้อ ก็ 7250 ถ้าเอาลูกเล่น และ ความคุ้มค่า ก็ซื้อ Hutch อธิบายไม่หมดครับ ไงก็ลองติดต่อกันได้นะครับ 06-3061223
pink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 23:14  

หนูก็ใช้hutchอยู่คะจะถามเพื่อจะไปแลกกลับเพื่อนขอบคุณมากนะคะ
benher
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2003 15:45  

มันต่างกันอย่างมากเลยคือถ้าจะเอาเคื่องเลือกฮัจ แต่ถ้าเลือกระบบใช้โนเกีย
เพราะที่คุณเอามาเปรียบเทียบกันเป็นระหว่างเครื่อง กับ ระบบ แต่ถ้าให้เลือกเลือกเอาระบบดีกว่า ถ้าคุึณไปที่ช๊อป คุณก็จะรู้ว่าความเตรียมพร้อมในการให้ข้อมูลเป็นยังไง GSM กับ TAC เค้าทำมานานแล้วย่อมดีกว่า อีกอย่างความมั่นใจของผู้ประกอบการดูไม่น่าไว้วางใจ เช่น โปรโมชั่นเดือนมิถุนายน ดูเอาเปรียบไงชอบกล หมดโปรฯเก็บนาทีละ 2 บาท ผมว่าใช้TAC ดีกว่าครับราคาเท่ากันแต่พื้นที่ใช้กว้างกว่า พิจารณาเอาดูนะครับ แต่บอกก่อนว่าผมไม่ได้เป็นพนักงานของบริษัทฯที่ประกอบการด้านโทรคมนาคม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: