Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 S 300 เครื่องศูนย์พิมพ์ไทยได้เปล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4392
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : S 300 ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2003 00:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

เราตัดสินใจว่าจะไปซื้อเครื่องหิ้วนะ ไม่รู้คุ้มเปล่า เค้าว่าเครื่องศูนย์ก็พิมพ์ไทยไม่ได้ ใครรู้ช่วยกรุณาตอบหน่อยครับ จะขอบคุณเป็นอันมาก อ้อแล้วเครื่องศูนย์ราคาเท่าไรครับช่วยบอกทีครับ
bonsi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 21 May 2003 16:30  

เราเมลล์ไปถามที่ศูนย์มานะ เค้าว่าพิมพ์ไทยได้ เครื่องศูนย์เค้าว่าจะมาช่วงต้นเดือน มิถุนายนค่ะ
mannarak
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2003 19:44  

เครื่องศูนย์มาแล้ว AISราคา15900 พิมพ์ไทยได้ครับ
baseball
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2003 21:24  

ได้ครับ มาช่วยconfirm!!
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: