Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใช้ samsung v200 มา1อาทิตย์แล้วจ้ะ..

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 4937
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? samsung v200 ??1??????????????..
วันที่โพสท์ : 21 May 2003 14:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้มาได้ 1 อาทิตย์พอดิบพอดี ซื้อมาจากร้าน LEE CHENG (ถ้าจำไม่ผิดนะ) อยู่มาบุญครอง ฝั่งโตคิว ร้านใหญ่ดี ดูน่าเชื่อถือ(เค้าบอกว่ามีอยู่ในมาบุญครอง 3 ร้าน) แล้วก้อรับประกันตลอดอายุการใช้งาน จริงๆแล้วเป็นเครื่องรุ่น v200c แต่อัพแล้วเป็น v200 ความจริงเราก้ออยากได้เครื่อง v200 นะ แต่ส่วนใหญ่เห็นมีแต่เครื่อง v200c ที่อัพแล้ว แบบว่าอยากได้มาก ก้อเลยซื้อเลย แต่ร้านนี้ ราคาจะแพงกว่าร้านทั่วๆไปหน่อย เราซื้อมา 20500 ส่วนร้านอื่นๆที่เดินดู ก้ออยู่ที่ 18400-19500 คิดอยู่นานเหมือนกันเพราะแพงกว่าร้านอื่นตั้ง 1000 แต่ก้อกลัวเครื่องมีปัญหาแล้วไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหน แพงกว่าก้อเลยยอม แต่ทางร้านเค้าก้อโหลดภาพ โหลดเพลงให้นะ 2ภาพ กะ 2เพลง แต่เสียอยู่อย่าง ไม่มีคู่มือให้ เลยต้องไปโหลดใน www.samsung.com ส่วน mms gprs wap ก้อใช้ได้ แต่ไม่รองรับ java รูปที่ถ่าย ก้อชัดดีนะ ใช้ได้ ใครที่อยากได้ ก้อลองดูละกันนะ ใครมีแหล่งโหลด poly ringtone ดีๆ ก้อช่วยบอกกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Scotopy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2003 16:08  

แล้วอยากรู้ว่าใช้ รู้ที่ถ่ายมาทำ wallpaper ได้เป่าอะ
kAtwOmAn
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2003 12:02  

Scotopy ผู้เขียน:
แล้วอยากรู้ว่าใช้ รู้ที่ถ่ายมาทำ wallpaper ได้เป่าอะ

ได้แน่นอนค่ะ ส่วนคุณ kitty ถ้าอยากได้ริงโทนกับภาพแอนนิเมชั่น บอกอีเมล์มาเดี๋ยวส่งไปให้ แต่ยังไงรบกวนช่วยเคลียร์เมล์เก่าคุณด้วย ไม่งั้นเวลาส่งไปจะรับไม่ได้ ขี้เกียจส่งให้อีกรอบน่ะ
คนใช้ V200
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 29 May 2003 19:44  

ส่งเพลงให้ผมด้วยคับ ขอบคุณมากคับ
a_osk115@yahoo.com
AkeJi
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 30 May 2003 01:42  

ผมขอรูปกะเพลงด้วยคนครับ
mail2arm@poppymail.com
ANDBOY
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2003 22:18  

ผมซื้อมาได้ประเดือนนึงแล้วครับซื้อที่ร้านเดียวกับคุณเลยละครับร้านนี้บริการดีนะครับผมว่าแล้วถ้าคุณขอแจมมีเพลงหรือรูปสวยๆๆส่งมาให้บ้างซิครับจะขอบคุณมากๆๆเลยครับส่งได้ที่andboy423003@hotmail.com นะครับ
Chayanit Kaewladdakorn
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2003 17:03  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ส่งมาให้ด้วยนะคะ ลบเมล์เรียบร้อยแล้ว k_chayanit@yahoo.com or lin_liqing@hotmail.com
...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2003 17:40  

คุณขอแจมคะ รบกวนช่วยส่งภาพเคลื่อนไหวให้ด้วยนะคะ chavarint@freei.co.th ขอบคุณมากค่ะ
นานา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????? animation ??????
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2003 17:30  

ขอให้ช่วยส่งมาให้ด้วยคน ขอบคุณล่วงหน้านะ
chattra@shinee.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: