Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คุณ Wen Jung Hsu.......

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 11 / เข้าชม: 4170
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? Wen Jung Hsu.......
วันที่โพสท์ : 30 May 2003 01:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

เออ.........ไม่ทราบว่าคุณ Wen Jung Hsu มี polyphonic ไทยบ้างไหมคับช่วยส่งมาให้จะได้ไหมคับ ขอบคุณมาก jame_tded@hotmail.com
wen jung hsu
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2003 15:05  

O_o"

อ้าว? ยังไม่ได้อีกเหรอคับ?

เอ๋....? ส่งไปหลายรอบแล้วนา...
เอางี้ ลองไปที่

http://www.music-road.com/

เพลงไทยใหม่ๆ เยอะมากเลย
jame007
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 00:09  

แต่มันโหลดมาไม่ได้นะคับ ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไรโหลดไม่ได้สักที..............(=I=)
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 17:48  

jame007 ผู้เขียน:
แต่มันโหลดมาไม่ได้นะคับ ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไรโหลดไม่ได้สักที..............(=I=)

คืออธิบายสักนิดนึง ว่าทำไมมันโหลดไม่ได้...
ที่พูดถึงคืออะไรเหรอ?
jame007
Year's Star

หัวข้อ : ????????...........
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 20:26  

โหลดมาเป็นไฟล์ Zip แล้วแต่ใน Zip ไม่มีไฟล์อะไรเลยนะคับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2003 23:48  

ผม add คุณเข้า MSN ผมแล้ว
ไว้เจอแล้วผมจะส่งให้
jame007
Year's Star

หัวข้อ : ???.....????
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2003 00:08  

ไม่ทราบว่าเมล์คุณอะไรคับผมจะได้ add เข้า ไป msn ด้วยไงคับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jun 2003 17:28  

w_kobe@hotmail.com

เมล์ผม
jame007
Year's Star

หัวข้อ : ......????
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2003 00:04  

จะเล่นช่วงไหนคับ แล้วมีโปรแกรมแปลงไฟล์เพลงไหมคับ จาก .MP3 เป็น .Mid อ่ะคับถ้ามีขอด้วยนะคับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2003 22:56  

555555555

ผมไม่ใช่พระเจ้าน่ะ... ไม่มีหรอกคับ
ผมจะชอบเล่นดึกๆ ประมาณ 2 ทุ่มอ่ะคับ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ......????
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2003 02:47  

jame007 ผู้เขียน:
จะเล่นช่วงไหนคับ แล้วมีโปรแกรมแปลงไฟล์เพลงไหมคับ จาก .MP3 เป็น .Mid อ่ะคับถ้ามีขอด้วยนะคับ

Psm3.8งัยครับ ที่ http://www.mobikiss.com/have/psmp380e.zip โปรแกรมตัดต่อเพลง polyphonic แต่MP3เป็นMidiไม่น่าทำได้นะต้องWavมั้ง ได้ไม่กี่รุ่นเอง
Janas
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 23:57  

น่าสนใจดี..ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: