Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้มือถืองับ ราคาซัก 15,000-18,000 ช่วยแนะนำทีงับ ค่ายไหนก้ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4267
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????? ??????? 15,000-18,000 ?????????????? ????????????
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2004 23:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือแบบว่าเป็นคนเล่นมือถือไม่ค่อยเก่งน่ะครับ Rolling Eyes อยากศึกษาซักที ช่วยออกความเห็นหน่อยครับว่ารุ่นไหน ยี่ห้อไหนใช้แล้วคุ้มค่า รูปทรงดูเหมาะ ปล.ขอเน้นแบบทนมือหน่อยอ่าครับ พอดีเป็นคนไม่ค่อยเบามือซักเท่าไหร่ อีกอย่างอ่าครับ แฟนผมใช้ 6600 อยู่น่ะครับ (เครื่องนอกไม่มีภาษาไทย) แต่ทำไรมะเป็นเลย เพราะผมก็มะเป็น แต่อยากเรียนรู้ลูกเล่นต่างๆ น่ะครับ ช่วยแนะนำเว็ปที่ให้ โหลด หรือคู่มือภาษาไทย แล้วชนิดของอุปกรณ์เสริมที่จำเป็นหน่อยน่ะครับ ที่ศึกษาแล้วเข้าใจง่ายๆ สำหรับมือใหม่หน่อยครับ ขอบคุณครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2004 03:58  

6600 ไม่ว่านอกหรือ 0 ก็ไม่มีไทยทั้งนั้นหล่ะครับ แต่ก็พอลงโปรแกรมให้อ่านไทยพิมพ์ไทยได้ ส่วนงบประมาณ 15-18 k และต้องการเป็น smartphone ลองดูเป็น 7610 หรือ 6670 ของโนเกียนะครับ ผมว่าน่าสนใจดี แต่อาจต้องเพิ่มงบสักนิด หรือไม่ก็ดูเป็น 6260 ครับ อันนี้กำลังพอเหมาะพอดี แต่ขนาดเครื่องใหญ่ได้เรื่องเลย ส่วนยี่ห้ออื่นตอนนี้ ไม่อยากแนะนำครับสำหรับ os symbian นะ หรือจะ os อื่นก็ไม่ค่อยน่าสนใจเพราะโปรแกรมที่ support มันหายากอ่ะคับ
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2004 19:01  

6260 คับบบบบบบบบบบบบบบบ
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2005 20:42  

เพิ่มเติมคับ
7610
6670
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: