Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากรู้ว่า....

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1266
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????....
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 12:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีฟังก์ชันเยอะแยะขนาดนี้ จะมีอาการแฮ้งร์ง่ายรึเปล่า เพราะ 6230ที่ใช้อยู่มันแฮงบ่อยมาก ฝากถามอีกนิดนะครับ เรื่องของอัดเสียงนี่มีมาหรือเปล่าอ่ะ เห็นไม่ค่อยเขียนถึงเลย แล้วก้อที่บอกว่าเสียง Fmเป็นสเตอริโอ แต่เอ็มพี3เป็นโมโน จริงหรือเปล่า แล้วก็ถ้าซื้อเครื่องพร้อมดาต้าลิงค์เลย ที่ไหนจะมีขายบ้าง
แล้วก้อ ถ้าใครว่างๆมีเครื่องนั้อยู่ในมือแล้ว อย่าลืมไปงาน โนเกีย3230ซีเรียส ไฟนน์ ฟัน
ภายในงานมีอะไรหั้ยดานห์โหลดฟรีเยอะมาก วันนี่ - 24 เมษาเองน้า อย่าพลาด !
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????????....
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 13:02  

โซมะคุง ผู้เขียน:
มีฟังก์ชันเยอะแยะขนาดนี้ จะมีอาการแฮ้งร์ง่ายรึเปล่า เพราะ 6230ที่ใช้อยู่มันแฮงบ่อยมาก ฝากถามอีกนิดนะครับ เรื่องของอัดเสียงนี่มีมาหรือเปล่าอ่ะ เห็นไม่ค่อยเขียนถึงเลย แล้วก้อที่บอกว่าเสียง Fmเป็นสเตอริโอ แต่เอ็มพี3เป็นโมโน จริงหรือเปล่า แล้วก็ถ้าซื้อเครื่องพร้อมดาต้าลิงค์เลย ที่ไหนจะมีขายบ้าง
แล้วก้อ ถ้าใครว่างๆมีเครื่องนั้อยู่ในมือแล้ว อย่าลืมไปงาน โนเกีย3230ซีเรียส ไฟนน์ ฟัน
ภายในงานมีอะไรหั้ยดานห์โหลดฟรีเยอะมาก วันนี่ - 24 เมษาเองน้า อย่าพลาด !

ถ้าเล่นเป็นหรือชำนาญแล้วเรื่องแฮงค์ก็จะน้อยลงครับแต่ก็ไม่แน่เสมอไปนะว่าคนที่เล่นเป็นหรือชำนาญแล้วจะไม่ทำเครื่องแฮงค์ครับ 6230 ไม่ได้ใช้ OS แบบ Symbian ครับ ดังนั้นโอกาสแฮงค์จึงมีน้อยกว่า 3230 ครับ เรื่องอัดเสียงเนี่ยคงต้องหาโปรแกรมมาลงเพิ่มเติมเองครับ ส่วนเรื่องเสียงเนี่ยก็จริงครับตามที่คุณรู้นั่นแหล่ะครับ ถ้าซื้อเครื่องพร้อม ที่หมายถึงแถมเนี่ยคงจะไม่มีครับ ต้องไปซื้อแยกครับ แต่แนะนำให้ซื้อ การ์ดรีดเดอร์มาใช้จะดีกว่าครับสะดวกกว่า ถูกกว่า เร็วกว่าครับ ราคาแค่ 300 บาท ส่วนสายดาต้าลิงค์ก็ 500 - 700 บาทครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล คงจะไม่ได้ไปครับ Wink
kidnappers69
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 16:44  

อัดเสียงนี่หมายถึง อัดเสียงพูดหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ก็อยู่ใน Extras > Recorder ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: