Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับNokia 3230หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1737
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????Nokia 3230?????????
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2005 18:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้ โนเกีย 3230 อยู่อะคับ
คือเวลาผมเปิดเว็บ มันจะขึ้นว่า App. close browserอะคับ
ไม่ใช่อันนี้อันเดียวนะคับ บางโปรแกรมมันก้อขึ้นทำนองเดียวกันนี่แหละคับ
คือผมเพิ่งซื้อเมื่อตอน ก่อนสงกานเองนะคับ
ใครรู้วิธีแก้ ผมขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 11:40  

อันนี้ผมไม่รู้เป็นวิธีแก้ที่ถูกที่สุดหรือเปล่านะครับ แต่ผมทำแบบนี้ คือว่า โปรแกรมไหนที่ผมหาโหลดได้ผมก็จะโหลดมาใหม่ก่อน แล้วเอาตัวเก่าออก จากนั้นค่อยลงตัวที่เพิ่งโหลดมาครับ ถ้าไม่ได้ก็ต้องขอโทษด้วยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???????????????????Nokia 3230?????????
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 11:56  

Ton-Kla ผู้เขียน:
ผมใช้ โนเกีย 3230 อยู่อะคับ
คือเวลาผมเปิดเว็บ มันจะขึ้นว่า App. close browserอะคับ
ไม่ใช่อันนี้อันเดียวนะคับ บางโปรแกรมมันก้อขึ้นทำนองเดียวกันนี่แหละคับ
คือผมเพิ่งซื้อเมื่อตอน ก่อนสงกานเองนะคับ
ใครรู้วิธีแก้ ผมขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณคับ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่หายแล้วลองโทรไปที่ศูนย์บริการที่ใช้เครือข่ายดูซิค่ะเขาจะวิธีให้เราทำตาม
kidnappers69
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 16:46  

อาจจะเกิดจากการที่เราเปิดโปรแกรมค้างไว้ๆ แล้วไม่ได้ปิดก็เป็นได้นะครับ

วิธีตรวจสอบว่าเราเปิดโปรแกรมอะไรไว้บ้างก็กดปุ่ม Menu ค้างครับ แล้วเข้าไปปิดซะ

หาโปรแกรม Application Manager (AppMan) มาใช้ก็ได้ครับ จะช่วยปิดโปรแกรมที่ค้างๆ ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: