Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตกลง ลงภาษาไทยยังไงอะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1620
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? ????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 02:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

แบบลงเองได้ป่าว ลงยังไงอะคะ
ถ้าไม่ได้ทำไง อะ ใช้ของออเร้น

แล้วก้ส่งอินฟเรดยังไงอะคะ

แล้วโปรแกรมลงไงคะ พอลงไปกี่อันมันก้บอก application is untrusted and may have problems install only you trust provider แล้วก้ไห้เลือก ok cancel เปนอย่างงี้ทุกอันเลย จะลงkeylock อะ
ไม่กล้ากด อะ กัว

ขอบคุนค่า
อืมใครเก่งๆคอมแล้วว่างช่วยเรา รบกวน ขอ เอม หน่อยค่ะ เผื่อจะถามอะไรหน่อย เราไม่เคยใช้อะค่ะ
Nasanuks
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 02:56  

แล้วเคื่องอะค่ะเราเอา รุปลงเคื่องพอ จะเปิดดุ มันไม่ขึ้นมาไห้ แบบ เรารอนานมากก้ไม่ขึ้น จนกระทั่ง ไปเปิดอย่างอื่นแบบพักใหญ่ๆ ถึงมาอะ เคื่องมันมีปันหาป่าวคะ หรือเมมมันช้า

แล้วก้พึ่งซื้อมา 2วัน วันนี้ เคื่องมันรีสตาตตัวเองไปรอบ 1 แล้ว ต่อไปมันจะมีปันหาไม๊เนี่ย

กดยากจิงๆเลยรุ่นนี้ เลบ เราจิ้มก้ไม่ได้ จะเอาเลบแงะฝาหลังก้กลัวเลบหัก - - ขอบ่น
arus
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 08:20  

ตอนที่เครื่องถามว่า application is untrusted and may have problems install only you trust provider ก็ให้ตอบ OK แล้วก็เลือก Install จากนั้นก็จะถามว่าจะ Install ลงใน Phone หรือ Memory Card ก็เลือก Memory Card(แต่โปรแกรม KeyLock แนะนำให้ลงใน Phone นะครับ) ส่วนในเรื่องของการเปิดดูรูปถ้าเป็นรูปที่มีขนาด File ที่ใหญ่ๆ(เกิน 500KB ขึ้นไป) ก็จะใช้เวลาเปิดนานนะครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: