Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะซื้อ Bluetooth สำหรับใช้กับ 3230

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 10 / เข้าชม: 2080
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? Bluetooth ???????????? 3230
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 01:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

จะซื้อ Bluetooth สำหรับ 3230 จะซื้อยี่ห้อ และรุ่นอะไรดีคะ แนะนำหน่อย
ไม่อยากได้ใหญ่มาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????? Bluetooth ???????????? 3230
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 02:07  

nubrave ผู้เขียน:
จะซื้อ Bluetooth สำหรับ 3230 จะซื้อยี่ห้อ และรุ่นอะไรดีคะ แนะนำหน่อย
:
Billionton USB Adapter Class 1 up to 100 M V1.2[/b]
TruePurse
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????? Bluetooth ???????????? 3230
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 02:31  

Anonymous ผู้เขียน:
nubrave ผู้เขียน:
:
Billionton USB Adapter Class 1 up to 100 M V1.2[/b]

ผมได้ใช้แล้ว ไม่มีปัญหา โดยติตตั้ง Pcsuit V. 6.5 Installed < My Bluetooth can find a mobile about five moblie a sites,
nubrave
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 13:11  

ขอบคุณสำหรับความรู้.... ต้องขอโทษทีค่ะ Bluetooth ที่อยากได้เป็น Headset อ่ะค่ะ แบบหูฟัง ไม่ใช่ในส่วนการรับส่งข้อมูลผ่าน Bluetooth ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
my mistake Wink
- BankZ -
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 14:14  

ถ้าแบบเล็กๆก็จะเป็น Nokia HS-4W ครับ ตัวนี้เพีรยวบางแล้วดีไซน์สวยมาก แล้วราคาก็ค่อนข้างสูงมากเลยคือ 4,980 บาทแน่ะคับ
- BankZ -
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 14:16  

ส่วนอีกตัวดูดีเหมือนกันคือ HS-11W ครับ ตัวนี้จะก็ถือว่าดีไซน์สวยมากเหมือนกัน ราคาประมาณ 3,900 ครับ ผมชอบทั้งสองเลย ลองดูแล้วกันนะครับ ถ้าไม่ชอบจะได้หายี่ห้ออื่นให้
nubrave
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2005 20:42  

ขอบคุณสำหรับคำแนะนะคะ คุณแบงค์
อืมม พอจะมียี่ห้ออื่นๆ ที่จะแนะนำด้วยหรือเปล่าคะ อยากเทียบหลายๆรุ่น ที่จริงก็ไม่อยากจะได้ราคาสูงมากนัก เพราะคิดว่า ไม่น่าจะใช้บ่อยเท่าไหร่
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2005 18:07  

เห็นอยากได้สวยๆนี่ครับ Smile ผมว่าพวกแบรนด์ผู้ผลิตมือถือจะทำบลูทูธออกมาสวยเนี้ยบ มากกว่าแบรนด์ที่ทำหูฟังบลูทูธโดยตรง ลองดูของโมโตโรล่านะครับอาจไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ต้องลองไปเดินดูที่ร้านเจย์ มาร์ทเองน่ะครับ ราคาไม่สูงมากเท่าไหร่
BenNueng3230
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2005 12:21  

ถ้าราคาสมเหตุ สมผล ลองดูของ Jabra สิครับ
หรือไม่ของ PCI (ใช้อยู่) ซื้อมา 2,900 ตอนนี้น่าจะลดกว่านี้
ซื้อมา 25/7/47 เสียงพอใช้ได้ครับ
nubrave
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2005 13:13  

ขอบคุณทั้งสองท่านค่ะ ไว้ไปเดินดูหลายๆตัว ถ้าได้ตัวไหนมา คุณภาพเป็นอย่างไร แล้วจะแวะมาบอกผลนะคะ Wink
มดน้อย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 12:09  

ผมใช้ Nokia HS-4W สีเทา สวยดีครับ รู้สึกมี 2 สีคือเทากับมุก ซื้อเครื่องนำเข้าจาก MBK ราคาต่อรองแบบสุดๆ 3,xxx ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: