Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำไงดีครับ เรียกฟังเสียงไม่เป็น

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 1525
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????? ????????????????????
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 18:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

พึ่งซื้อ 3230 มาครับ แต่ไม่ทราบว่าจะฟังเสียงเรียกเข้าได้อย่างไร มีกี่เสียง หรือจะโหลดเข้าไปใหม่ได้ไม๊ ใครรู้บอกดีคร้าบบ เป็นพระคุณอย่างสูง Rolling Eyes
Kc
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 19:21  

เราเข้าแบบนี้นะลองดู เข้า profiles>general>personalise>ringing tone อ่ะ Wink
น้องใหม่ 3230
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 19:51  

Kc ผู้เขียน:
เราเข้าแบบนี้นะลองดู เข้า profiles>general>personalise>ringing tone อ่ะ Wink

ได้ละครับ ขอบคุณมากนะครับ แล้วถ้าจะโหลดเพลงอื่นเข้าไป ทำไงครับ
Kc
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 20:06  

เอ่อ ถ้าเปง mp3 นะเรา ใช้วิธีการเชื่อมต่อผ่านport infared กะโน๊ตบุ๊คเราอ่า เอามาลงใน mem อ่ะ แล้วเสดแล้วถ้าจะดูก้อใช้แบบวิธีเดิมเลยนะ มันจะโชว์เองเพลง mp3 เราส่วนใหญ่ เป็นไฟลล์ .wav ถ้าตอบไม่ต้องก้อขอโทดด้วย Wink
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2005 12:41  

น้องใหม่ 3230 ผู้เขียน:
Kc ผู้เขียน:

ได้ละครับ ขอบคุณมากนะครับ แล้วถ้าจะโหลดเพลงอื่นเข้าไป ทำไงครับ

ก็อบลงเมมไว้เลยครับใช้อุปกรณ์เชื่อมต่ออะไรก็ได้ที่คุณมีอยู่ครับถ้าให้ดีก็เป็น CardReader ครับจะเร็วกว่า ก็อบเอาไว้ที่ Sounds > Digital > วางไฟล์ที่ก็อบมาเป็นเสียงเรียกเข้าไว้ในนี้ครับ ก็จะเสร็จแล้ว ทีนี้ก็สามารถเลือกกำหนดเสียงเรียกเข้าแบบรายบุคคลได้แล้วครับโดยเข้าไปที่ Contacts > ชื่อที่ต้องการ > Options > Ringing tone > เลือกเพลงที่ต้องการได้แล้วครับ ส่วนวิธีเรียกเข้าแบบกลุ่มก็คล้าย ๆ กันครับ เพียงแต่ต้องสร้างกลุ่มขึ้นมาแค่นั้นก่อนครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: