Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีเรื่องเกี่ยวกับ 6600 จะมาถามค่ะ...ช่วยทีน๊ะค๊ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1215
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????? 6600 ??????????...????????????
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2005 17:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าหนูมีคำถามเกี่ยวกับรุ่น 6600 มาถามซัก 3 ข้อค่ะ

1. รุ่นนี้ใช้ริงโทนที่เป็นนามสกุล .wav ได้มั๊ยค๊ะ

2. ถ้าอยากจะต่อมือถือกับคอมต้องใช้อุปกรณ์อะไรค๊ะและรุ่่นนี้ใช้สายดาต้าลิงค์ได้มั๊ย

3. รุุ่่นนี้รองรับการ์ดหน่อยความจำสูงสุดได้กี่เมกค๊ะ

4. ถ้าอยากจะเอาข้อมูลลงการ์ดหน่อยความจำจะต้องซื้ออุปกรณ์อะไรค๊ะ

5. รุ่นนี้รองรับภาษาไทยมั๊ย ถ้าไม่จะต้องลงโปรแกรมอะไรให้พิมพ์หรืออ่านไทยได้
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????? 6600 ??????????...????????????
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2005 17:14  

หนุงหนิง ผู้เขียน:
คือว่าหนูมีคำถามเกี่ยวกับรุ่น 6600 มาถามซัก 3 ข้อค่ะ

1. รุ่นนี้ใช้ริงโทนที่เป็นนามสกุล .wav ได้มั๊ยค๊ะ

2. ถ้าอยากจะต่อมือถือกับคอมต้องใช้อุปกรณ์อะไรค๊ะและรุ่่นนี้ใช้สายดาต้าลิงค์ได้มั๊ย

3. รุุ่่นนี้รองรับการ์ดหน่อยความจำสูงสุดได้กี่เมกค๊ะ

4. ถ้าอยากจะเอาข้อมูลลงการ์ดหน่อยความจำจะต้องซื้ออุปกรณ์อะไรค๊ะ

5. รุ่นนี้รองรับภาษาไทยมั๊ย ถ้าไม่จะต้องลงโปรแกรมอะไรให้พิมพ์หรืออ่านไทยได้

1.ได้ครับ
2.ก็มี Ir BT การ์ดรีดเดอร์ครับ
3.น่าจะ 512 MB ครับ ไม่เคยลอง 1 GB เลยไม่ชัวร์ครับ
4.แนะนำเป็น Cardreader เร็วกว่า ถูกว่าครับ
5.รองรับครับ โปรแกรม ThaiPluz ครับ ถ้าจะลงตัวนี้ต้องใช้ซิม DTAC นะครับ Wink
กากรากา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2005 21:40  

1.ได้ครับและไม่สามารถใช้mp3ได้
2.อินฟาเรด บลูทูธ การ์ดรีดเดอร์
3.สูงสุดเท่าที่เห็นก็512คับ(แต่พอใส่แล้วมันจะไม่เป็น512นะ)
4.การ์ดรีดเดอร์ครับเพราะบลูทุธช้ามากแต่ก็ดีที่ไร้สาย
5.ได้มี2ตัวแนะนำคือthaipluzกับeasythaiคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: