Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ซือ 6680 มาใช้มะเปงอะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1375
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผมเรียนมาน้อยจิงๆครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? 6680 ????????????
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2005 20:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ผมได้ซื้อ 6680 มา แล้วจะหาเพลง Mp3 จากไหนมาเข้าเครื่องครับและต้องทำไงมั่ง และ Pc Suit คือไรอะครับ สายที่ลิงค์กับคอมแล้วเข้าโทรสับ มีไว้ทำไม แล้วธีม อยากได้ลายเยอะๆๆต้องทำไงอะครับ ซื้อมายังใช้ไม่เปงเลยอ่า

ปล.ซื้อ6680มาในกล่องมีซีดี ไรด้วยอะครับคือไรหรอครับ แล้วเหงมีใครหลายคนบอกว่า Pc Suit มีหลาย เวอร์ชั่น มันต่างกันยังไงครับ และผมอยากได้ ธีม เยอะๆๆอะครับ ไม่รู้ ทำไงถึงมีเยอะๆๆ
ต้มจืด
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Si-Satchanalai, Sukhothai
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2005 00:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

MP3 ก็ทั่วไปที่ฟังอยู่กับคอมพิวเตอร์นั่นแหละครับเอามาลง
PC Suit ก็คือโปรแกรมที่ช่วยให้มือถือโนเกียทำงานร่วมกับคอมพิวเตอร์ แล้วก็จะมีโปรแกรมย่อยๆ ไว้ทำอะไรได้อีกหลายอย่างครับ
ส่วนสายที่ไว้ต่อกับคอมก็มีไว้โหลดไฟล์ต่างๆ จากมือถือสู่คอม หรือจากคอมสู่มือถือไงครับ อย่าง MP3 ก็โหลดผ่านสายนี้ก็ได้ครับ
ธีมก็หาดาวน์โหลดฟรีๆ จากเว็บต่างๆครับ ลองหาดูผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามีเว็บไรบ้าง
ไอซีดีที่แถมมานั่นก็คือ PC Suit ไงครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: