Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia3310 ขายได้ราคาเท่าไร ช่วยตอบหน่อยค่ะ ไม่เคยขายเครื่อง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3589
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Nokia3310 ???????????????? ??????????????? ????????????????
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2005 21:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

เครื่องสภาพ 99 % ถ้าเอาไปขายจะได้ราคาเท่าไรคะ แล้วทุกร้าน ทุกที่ จะให้ราคาใกล้เคียงกันมั้ยคะ แล้วต้องเอาอุปกรณ์ไปทุกอย่างเลยรึเปล่า (ไม่รู้จริงๆ ไม่เคยเอาเครื่องไปขาย)
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2005 01:15  

เก็บไว้ใช้ดีกว่ามั้ยคะ ถ้าจะขาย ขายให้เพื่อนหรือญาติๆจะได้ราคาที่ดีกว่า
n-gage11
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 3310
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2005 07:50  

ขายให้ผมไหมครับ Very Happy จริงๆนะครับ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2005 14:51  

ถ้ารับซื้อตอนนี้คงได้ราวๆ 7-8 ร้อยบาทอ่ะครับ เก็บไว้เองดีกว่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia3310 ???????????????? ??????????????? ????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2005 19:14  

199บาทจะป่าวยังไม่รู้เลย
911
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2005 11:16  

เก็บไว้เป็น spare ดีกว่าคะ เพราะถ้าขาย mbkเค้าก็จะกดราคาคุณมากๆ แต่ถ้าตกลงขายไปเค้าก็จะตั้งราคาหน้าร้านบวกไปอีก500- ล่ะคะ หรืออยากขายก็ขายให้เพื่อนๆ พี่ๆ ญาติๆ ดีกว่า ก็อยู่ราวๆ 1000.- หรือ ไม่เกิน 1500.- ถ้าสภาพใหม่ๆ ของครบ แบตฯ แท้นะคะ
-----------------
เราก็มีไว้ spare 1 เครื่องเหมือนกัน เพราะขายก็เสียดาย ได้ตังค์น้อย แต่ถ้าเก็บไว้เองจะดีกว่า เพราะรุ่นนี้ทนทาน และไม่ตกรุ่นง่ายๆ ด้วยนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: