Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำไม 3230 เวลาเปิดกล้งถึงมีเสียงดัง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1488
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? 3230 ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2005 01:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

เป็นที่เครื่องหรือเป็นที่ซอฟแวร ครับ แต่เสียงมันออกที่ลำโพงด้ายบนนะ คับ 7610 เพื่อนผมก็เป็ยครับ 3230 นี่ไม่มี pcสูต มาไห้จะหาโหลดได้ที่ไหนอะ คับ แล้ว พวกโปรแกม ทีม หน้าจอ จะอาซื้อได้ที่ไหนอะ ครับจะได้ไม่เสีย ตังร้องสองร้อย สามร้อย เวลาไปลงที่มาบุนครอง แล้วลงเครื่องทำไง คับ ช่วนหน่อยนะ คับ พี่ น้องๆๆ ทุกท่าน แล้ว เครื่องศูนย์ นี่เครื่องศูนย์ไหนจะดีที่ สุดครับ หรือคุฯภาพเท่ากัน[/quote]
tenwishes
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2005 03:54  

เอ.... กล้องของผมไม่มีเสียงนะ ก็จะมีเเพาะตอนสายเข้าน่ะ
pc suite 6.5หาได้แถวนี้ล่ะครับ ไม่ยาก
พอได้ pc suite มาแล้วก็ไม่มีอะไรยากแล้วครับ
ลงโปรแกรมก็ง่าย ดูรูป โหลดรูป โยนไฟล์ก็สะดวกสบาย
อัพเดท แก้ไข contact ได้ด้วนนะเอออ
ko_ong
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 18:07  

ไม่รู้ว่า 3230 นี่มี easythai มาด้วยรึเปล่า แต่ 7610 มี easy thai ติดมากับเครื่อง ตอนเปิดกล้องแล้วมันจะดัง ตึกๆๆๆๆ ทุกครั้ง
ทีแรกเราก็ไม่ค่อยเชื่อว่ามันจะเกี่ยวกัน เขาบอกว่ามันเป็น bug ของโปรแกรมที่มันไม่เข้ากับเครื่องรุ่นนี้ เห็นเขาอีกว่าถ้าปล่อยไปเรื่อยๆกล้องจะพังได้ เลยลอง remove ออก ปรากฏว่าตอนเปิดกล้องไม่มีเสียง ตึกๆๆๆๆ อีกเลย
ทีนี้เลยไปลง thaipluz แทนใช้ดีกว่าอีกนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: