Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอถามเกี่ยวกับ 7610 ครับ <ช่วยตอบด้วยนะฮะ>

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 1805
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? 7610 ???? <???????????????>
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 16:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีจะซื้อตอนกลางๆเดือนพฤษภาฯนี้อ่ะครับ

อยากทราบว่ามันจะตกรุ่นหรือยัง

แล้วราคาตอนนี้อยุ่ที่ประมาณกี่บาทครับ

ขอบคุณครับ Smile
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????????????? 7610 ???? <???????????????>
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 20:07  

ยังหรอกครับ ผมก็จะซื้อเดือนนี้เหมือนกันผมยังเห็นบางคนใช้6600อยู่เลย อยากได้มานานแล้ว เห็นคนเขาก็ยังใช้รุ่นนี้กันอยู่เลย ฟังชั่นเรื่องกล้อง1ล้านพิกเซลยังดีกว่ารุ่นอื่นของโนเกียเยอะ ฟังMp3ก็ได้ด้วย
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 21:15  

ในระดับราคาของมันแล้สนี่น่าเล่นไม่น้อยครับ ฟังชั่นกับความสวยในราคานี้ไม่มีเครื่องไหนเทียบนะครับ มันไม่ตกรุ่นหรอกครับ
~{AotTo}~
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 22:42  

รุ่นนี้คงอยู่อีกนานครับ
lew
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 00:07  

ขอบอกว่าราคาตอนี้ 14790 เองอ่ะ เพิ่งไปเดินดูวันนี้เอง ที่เทเลวิสนะ
zodiac
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 09:26  

ใช้ 7610 อยู่เหมือนกันครับ ซื้อตั้งแต่ออกมาตอนแรกเลย
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: ?????????????? 7610 ???? <???????????????>
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 13:21  

f!lmz ผู้เขียน:
พอดีจะซื้อตอนกลางๆเดือนพฤษภาฯนี้อ่ะครับ

อยากทราบว่ามันจะตกรุ่นหรือยัง

แล้วราคาตอนนี้อยุ่ที่ประมาณกี่บาทครับ

ขอบคุณครับ Smile

ก็ตกรุ่นไปบ้างครับแต่ว่าหลาย ๆ คนก็ยังใช้กันอยู่เพราะดีไซน์ที่เยี่ยมครับ ราคาอยู่ที่ 14,300 บาท ครับ เท่า ๆ กับ 3230 เลย Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: