Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แล้วจะซื้อดีมั้ยเนี่ย เข้ามาตอบกันเยอะๆนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 1912
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????????? ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 11:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

1.ซื้อดีมั้นเห็นมันมีฝุ่นเข้าหน้าจอเยอะอะ แล้วใครรู้วิธีแก้ปัญหาบ้างอะ ส่งเข้าศูนย์ให้เขาทำความสะอาดได้มั้นอะครับ
2.แล้วสำหรับคนที่ใช้อยู๋มีปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่า
3.ส่วนกล้องที่ถ่ายแล้วมันบวมๆอะครับจะโหลดโปรแกรมได้ที่ไหนอะครับ แล้วเราจะโหลดโปรแกรมนี้เข้ามือถือยังไงอะครับผมทำไม่เป็นถ้าใครเป็นช่วยสอนด้วยนะครับ
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????????????? ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 12:17  

อัครวิทย์ ผู้เขียน:
1.ซื้อดีมั้นเห็นมันมีฝุ่นเข้าหน้าจอเยอะอะ แล้วใครรู้วิธีแก้ปัญหาบ้างอะ ส่งเข้าศูนย์ให้เขาทำความสะอาดได้มั้นอะครับ
2.แล้วสำหรับคนที่ใช้อยู๋มีปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่า
3.ส่วนกล้องที่ถ่ายแล้วมันบวมๆอะครับจะโหลดโปรแกรมได้ที่ไหนอะครับ แล้วเราจะโหลดโปรแกรมนี้เข้ามือถือยังไงอะครับผมทำไม่เป็นถ้าใครเป็นช่วยสอนด้วยนะครับ

1.วิธีแก้ในตอนนี้คือหาซองมาใส่ครับ พอจะลดฝุ่นได้บ้าง แต่ก็ยังเข้าอยู่ดีนะ
2.ก็มีดับไปเองบ้างครับ นาน ๆ ครั้ง นอกนั้นก็ยังปกติดีครับ แฮงค์นิดหน่อย กดเร็วไปก็ค้างบ้างครับ
3.ส่วนเรื่องกล้องที่บวม http://www.smart-mobile.com/forum/viewtopic.php?t=68070 กับ http://www.zenithcore.com/products/download.php3?id=4 ลองดูครับ Laughing
อัครวิทย์
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 12:36  

พี่ครับพอดีว่าโหลดเสร็จแล้ว แล้วจะเอาโปรแกรมนี้เข้าเครื่องได้ยังไงอะครับ
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 13:07  

อัครวิทย์ ผู้เขียน:
พี่ครับพอดีว่าโหลดเสร็จแล้ว แล้วจะเอาโปรแกรมนี้เข้าเครื่องได้ยังไงอะครับ

3230 ไม่ได้แถมอุปกรณ์ในการเชื่อมต่อมาให้เลย ก็แนะนำให้ไปซื้อการ์ดรีดเดอร์มาใช้งานก่อนเป็นลำดับแรกครับ เสร็จแล้วก็เอาการ์ดรีดเดอร์เสียบไปที่ พอร์ต USB ใน PC แล้วเอา RS-MMC เสียบตามไปที่การ์ดรีดเดอร์ครับ ให้รอสักครู่สำหรับกรณีที่เพิ่งติดตั้งการ์ดรีดเดอร์ PC จะทำการ Detect หา Hardware เองโดยอัตโนมัติ เมื่อเสร็จขั้นตอนนี้แล้วก็ให้ก็อบปี้ไฟล์ที่เพิ่งโหลดมาเสร็จเมื่อกี้นี้เอาไปวางไว้ด้านนอกเลยครับไม่ต้องไปเก็บไว้ในโฟลเดอร์ใหนหรอก เสร็จแล้วก็เอาเมมกลับเข้าไปในเครื่องแล้วทำการ install ได้เลยครับ Wink
Tucker
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 15:37  

ใช้ Bluetooth USB ก็ได้ครับ อาจจะไม่เร็วเท่า card reader แต่ใช้เล่น net ได้ด้วยนะ
น้ำฟ้า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 14:23  

ถามว่าจะซื้อดีไหม๊
เราว่าเอาตามความต้องการ และ ความพอใจส่วนบุคคลดีกว่านะ ไม่มีอะไรดีที่สุดหรอก ทุกอย่างมีดีและไม่ดีอยู่ในตัว อยู่ที่ว่าคุณจะต้องการแบบไหนเท่านั้นเองล่ะค่ะ Confused
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: