Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เพ่ๆคับผมสนใจN91ที่จะเข้าสิ้นปีอ่ะคับช่วยวิเคราะห์ให้ผมหน่อย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1546
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????N91????????????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 07:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

คิดว่ามันมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างอ่ะคับ ตัวเครื่องทำมาจากอะไรอ่ะครับน้ำหนักท่าทางจะไม่น้อยเลย ดูจากข้อมูลคิดว่ามันคุ้มราคาหรือเปล่าครับ แล้วเทียบกะ6680อันไหนดีกว่ากันอ่ะคับด้านราคาด้วยนะคับ
~{AotTo}~
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 03 May 2005 23:21  

ก็คิดว่าคงจะดีกว่ารุ่น 6680 อยู่มากครับ
เพราะว่ามีกล้อง 2 ล้านพิกเซล ส่วย 6680 1.3 ล้าน
ปฏิบัติการ Symbian 9.0 เครื่องแรก
มีหน่วยความจำภายในขนาดใหญ่ถึง 4 GB
ส่วนน้ำหนักก็หนักพอสมควรครับ 170 กรัมประมาณเนี้ย
ตัวเครื่องน่าจะทำมาจากสแตนเลสสตีลครับเพื่อให้แข็งแรงทนทาน
มีระบบบันทึกเสียงจาก FM ด้วยครับ "เจ๋งไปเลย"

ผมคิดว่ารุ่นนี้คุ้มมค่านะครับ มีครบทุกอย่างเลย เสียอย่างเดียวเรื่องราคาครับ Very Happy
JAYCOOL
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 06:27  

ว่ามันเปนSymbian9.0เหนในเวบมันบอก6.0อ่ะคับ แล้วววเพ่คิดว่าในอนาคตกับระบบ2 way video call มันจะตีตลาดยังไงบ้างอ่ะคับ ตอนนี้ในไทยระบบใช้ได้ยังอ่ะคับ แล้ว ใช้ข้ามเครือข่ายได้หรือไม่ครับบ วานคนที่รุ่ตอบทีนะคับ
ธีรไนย
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 09:01  

ไอ้โทรคุยเห็นหน้าผมว่าคงอีกสักพักเลยทีเดียว เพราะมือถือที่รองรับก้มีแค่รุ่นเดียว กว่าจะทำได้อย่างนั้นอย่างเร็วก็ปลายปี ตอนนั้นมีมือถือให้เลือกอีกเยอะครับ และเมื่อเข้ามาก็ยังไม่เป้นที่นิยมอีกอะแหละ อาจมีเห่อช่วงแรกๆ แต่ผมเชื่อว่ามีการเก็บค่าบริการโทรเห็นหน้าแพงอีกอะแหละ ผมว่าแนวโน้มเติบโตคงนานหน่อย ตอนนี้หามือถือธรรมดาใช้ไปก่อนดีกว่าครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: