Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พอดีซื้อ mmc มาใหม่เลยอยากรู้ว่า..

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1921
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????? mmc ???????????????????..
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 10:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีซื้อ mmc512 มา เลยอยากจะรู้ว่า
1.เราจะเอาข้อมูลเก่าจากการ์ดอันเดิมมาใส่อันใหม่ยังไงค่ะ หรือว่าต้องลงใหม่เลย
2.วิธี uninstall โปรแกรมทำยังไงค่ะ
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????? mmc ???????????????????..
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 14:25  

น้ำฟ้า ผู้เขียน:
พอดีซื้อ mmc512 มา เลยอยากจะรู้ว่า
1.เราจะเอาข้อมูลเก่าจากการ์ดอันเดิมมาใส่อันใหม่ยังไงค่ะ หรือว่าต้องลงใหม่เลย
2.วิธี uninstall โปรแกรมทำยังไงค่ะ

1.ก็อบข้อมูลเก่าลง PC ก่อนแล้วค่อยย้ายไปเมมใหม่ก็ได้ครับ
2.Menu > Tools > Manager > โปรแกรมที่ต้องการ > Options > Remove เรียบร้อยครับ Wink
smoonman
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2005 14:22  

Copy ทั้งหมดจากอันเก่าเหรอคับ ลง com แล้วใส้ mmc อันใหม่ลงไปก่อน จึงค่อย Copy จาก com ลง mmc ใหม่ใช่ไหมคับ
ผมใช้ PC suite ดูข้อมูลใน mmc เก่า มันเหงข้อมูลไม่ไหมดอ่ะคับ ไม่เหมือนใช้ saleQ ค้อง Copy ทั้งหมด ที่ Saleq เหงไหมคับ ถ้าใช่แล้วทำไงคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: