Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ 7610 ช่อยตอบทีค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 1818
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? 7610 ????????????
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 01:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าจะซื้อ 7610 นะค่ะ อยากทราบว่าใช้แล้วคุ้มกับเงินที่จ่ายไหมค่ะ กลัวจะไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไปนะค่ะ แล้วฟังวิทยุ ได้หรือเปล่าค่ะ หรือว่าต้องลงโปรแกรมเพิ่ม แล้วมีโปรแกรมตัวไหนบ้างที่ต้องลงเพิ่ม อย่างฟัง mp3 ก็ต้องลงเพิ่มใช่ไหมค่ะ ยังงัยผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากมายก่ายกอง
ต่อพงษ์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 04:18  

ไม่คุ้มด้วยประการทั้งปวงครับ เอาเงินนั้นไปซื้อรุ่นอื่นที่ก่อเกิดประโยชน์ได้มากกว่านี้ดีกว่า
lew
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 06:01  

จิงเหรอ ไม่เชื่อหรอก
Sith_Lord
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 11:35  

ผมก็มีอยู่เครื่องนึงนะครับ ตอนนี้ ใช้มาดได้ป่ะมาณ 3 เดือน ละก ok ดี ครับ สวยด้วยฉลาดด้วย หาไม่ค่อยจะได้ซักเท่าไรละ เรื่อง ที่ ถามว่า FM เนี่ยบอกตามตรงว่า ในเครื่องไม่มีหลอกนะครับ ถ้าจะฟังคงต้อง หา แฮนฟรี แบบที่มี FMมา เสียบเอง ครับ อ่อ!! MP3เนี่ยไม่ต้องลงเพิ่มหลอกนะครับ เพราะว่า มัน มีRealเอาไว้อ่านอยู่แล้ว แต่ เจ้า 7610 เนี่ย เสียงมันไม่ค่อยจะดังซักเท่าไรนะครับถ้าจะหา Program ที่เอาไว้อ่านMP3อีกทีนึงให้เสียงมันดังขึ้นก็ ได้เหมือนกันครับ
T_release
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ?????? 7610 ????????????
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 18:33  

lew ผู้เขียน:
คือว่าจะซื้อ 7610 นะค่ะ อยากทราบว่าใช้แล้วคุ้มกับเงินที่จ่ายไหมค่ะ กลัวจะไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไปนะค่ะ แล้วฟังวิทยุ ได้หรือเปล่าค่ะ หรือว่าต้องลงโปรแกรมเพิ่ม แล้วมีโปรแกรมตัวไหนบ้างที่ต้องลงเพิ่ม อย่างฟัง mp3 ก็ต้องลงเพิ่มใช่ไหมค่ะ ยังงัยผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากมายก่ายกอง

คุ้มพอสมควรครับแต่ต้องใช้ให้เป็นครับ
zodiac
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 18:57  

7610 ไม่ต้องลงโปรแกรมเล่น MP3 ครับ สามารถเล่นได้เลย
i'm ^ MiNT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 20:26  

Laughing เราใช้ 7610 ดีอะ ลูกเล่นเยอะมาก Laughing
ทาเคชิมาโมโต๋
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? ??????
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 10:37  

คุ้มค่าน่าใช้ ลงโปรแกรม เกมได้ ใช้rs mmc ซึ่งราคาถูกกว่าdv rs mmc ค่าลงโปรแกมครบชุดประมาณ300บาท มีเกมให้เลือกลงได้อีก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: