Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เกี่ยวกับ Ringing tone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 2297
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????? Ringing tone
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 02:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอถามหน่อยนะครับว่า เครื่องผมเวลาเข้า Profiles>General>Personalise>Ringing tone, line 1 แล้วทำไมมันจึงไม่ขึ้นเพลง.mp3 ที่อยู่ใน mmc อะครับ...รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ Crying or Very sad
escllipers
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 03:51  

นั่นสิคับ ของผมก็เป็นเหมือนกัน
มันดังเป็นเสียง Default ของNokiaแทน
ตั้งยังไงก็เหมือนเดิม
ใครมีวิธีแก้แน่นำหน่อยคับ Sad Sad
unicorinon
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 04:33  

เอาไปลงไว้ในไหนอ่ะ folder soundป่าว
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: ????????? Ringing tone
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 09:04  

Jobidoo ผู้เขียน:
ขอถามหน่อยนะครับว่า เครื่องผมเวลาเข้า Profiles>General>Personalise>Ringing tone, line 1 แล้วทำไมมันจึงไม่ขึ้นเพลง.mp3 ที่อยู่ใน mmc อะครับ...รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ Crying or Very sad

ลองเช็คดูครับว่าได้เก็บไฟล์ .mp3 ไว้ในนี้ป่าว E:\Sounds\Digital\ไฟล์เพลงวางไว้ในนี้นะครับ ลองทำดูตามนี้ก่อนคงจะได้แล้วครับ Wink
Jobidoo
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????????? Ringing tone
วันที่โพสท์ : 14 May 2005 01:43  

[โอ๊ต] ผู้เขียน:
ลองเช็คดูครับว่าได้เก็บไฟล์ .mp3 ไว้ในนี้ป่าว E:\Sounds\Digital\ไฟล์เพลงวางไว้ในนี้นะครับ ลองทำดูตามนี้ก่อนคงจะได้แล้วครับ Wink

ขอบคุณมากนะครับ ผมลองแล้วแต่ก็ยังไม่ได้อะครับ งงเหมือนกันว่าทำไม แต่พอเซฟในในตัวเครื่อง( C: ) มันกลับมองเห็นและสามารถนำมาเป็นRinging toneได้ Crying or Very sad
kidnappers69
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2005 03:12  

แปลงเป็น File .wav สิครับ ได้แน่ๆ
Jobidoo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2005 01:52  

ขอบคุณมากๆครับ ตกลงตอนนี้ผมทำได้แล้วนะครับ ตามที่คุณ[โอ๊ต]ว่านั่นแหละถูกแล้วครับ
แต่รู้สึกว่าไม่จำเป็นจะต้องไว้ใน E:\Sounds\Digital\ เท่านั้นนะครับ แค่วางไว้ใน E:\Sounds ก็ใช้ได้แล้วครับ

P.S. ตอนแรกที่ทำไม่ได้เพราะผมดันไปสร้าง Folder Sounds ขึ้นมาใหม่อีกอันนึง รวมเป็น2อัน แล้วผมเอาเพลงไปวางไว้ใน Folder Sounds ที่สร้างขึ้นมาใหม่มันเลยใช้ไม่ได้ แต่พอย้ายเพลงมาไว้ใน Folder Sounds อันเก่าก็ใช้ได้เลยครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: