Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยเข้ามาตอบคำถามให้หน่อยได้มั้ยคั้ฟ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 1911
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 20 May 2005 23:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ตอนนี้กำลังจะซื้อ 3230อยุ่นะงั้บ เลยมีเรื่องจะถามอ่ะคั้บ

1... ตอนนี้ราคาอยุ่ที่ประมาณเท่าไหร่คั้บ
2... ในกล่องมีอะไรให้มาบ้างคั้บ
3... วิธีเอาเพลง,เอาวีดีโอคลิป จากคอมมาลงเครื่องเนี้ยอ่ะคั้บ ทำยังไงคั้บ ต้องซื้ออะไรบ้างมาเพิ่มบ้างคั้ฟ <ไม่ใช่โนตบุ๊คนะคั้ฟ>

มีเรื่องจะถามแค่นี้อ่ะคั้ฟ แล้วก้อขอโทดด้วยจิงๆนะคั้ฟที่รบกวนเวลาที่เข้ามาตอบ ขอคุณไว้ล่วงหน้าเลยล่ะกันคั้ฟ

ขอบคุณค้าฟ
nutty_rpg
Year's Star

จังหวัด: Songkhla
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2005 02:11  

1.ราคาอยู่ที่ประมาณ 14000-14900 ที่มาบุญครองอาจจะถูกกว่านี้ครับ
2.ในกล่องมี
- มือถือ , แบ็ตเตอรี่ , ที่ชาร์ตแบต , คู่มือ , rs-mmc 32 mb และ ที่ใส่ rs-mmc
3.วิธีลงเพลง ภาพ ทำได้โดย
- ซื้อสายดาตาลิงค์มาต่อกับคอมโดยตรง
- ซื้อการ์ดลีดเดอร์ มาต่อกับคอม แล้วก็เอา memory ใส่ใน การ์ดลีดเดอร์
- ใช้ Bluetooth โดยต้องมี ตัว Bluetooth ที่ต่อกับคอมฯ
Manosoma
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 21 May 2005 11:59  

ที่นาซ่าโฟนราคาล่าสุดอยู่ที่ 13100 บาทครับ
cookiekung
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2005 20:51  

ขอบคุณทุกคนนะคั้ฟ ที่ช่วยเข้ามาตอบกระทู้ของผม คือว่า การ์ดรีดเดอร์เนี้ยอ่ะคั้บราคาอยุ่ที่ประมาณเท่าไหร่หรอคั้ฟ แล้วถ้าใช้การ์ดรีดเดอร์จะต้องลงโปรแกรมอะไรบ้างคั้บ com=xp นะคั้บ

ขอบคุณมากๆนะคั้ฟ ที่ช่วยตอบค้าฟ
Tucker
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2005 22:41  

ราคา card reader แบบ usb ไม่ควรเกิน 350 บาทครับ (ถ้าไปซื้อตามพันทิพหรือตะวันนาจะได้ราคาต่ำกว่านี้ครับ) ไม่ต้องลง driver ก็ได้ครับเพราะ WinXP จะลงให้อัตโนมัติครับ (แต่ card reader บางยี่ห้ออาจจะต้องลงครับ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: