Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Happy Birthday OJ Krub

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 23 / เข้าชม: 2978
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Happy Birthday OJ Krub
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 11:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่โอ๋
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 11:35  

HBD คับพี่โอ๋
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 11:59  

เย่ ๆ ๆ ๆ แก่ขึ้นอีกปีแล้วล่ะสิ
ขอให้หน้าเด็กลง 1 ปี ละกันพี่ หุหุ
peacock
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 17:10  

29 แล้วน้าาา เมื่อไหร่จะมีเมียว่ะ อยู่คนเดียวมันจะปวดข้อมือ เอ้ย ปวดใจป่าวๆ

ถ้ามีปัญหาเรื่องจีบหญิง ถามเชษ กะ ตุ้ม ได้ เสือผู้หญิงท้างน้านนนน

คุยกะผู้หญิงอ่ะนะ ลิ้นรัวพันกันเชียว

( ลิ้นพันกันสองคน เชษ กะ ตุ้ม ผู้หญิงไปไหนแล้วก็ไม่รู้ )

วีดีโอ + หนังสือโป๊ ก็อย่ายืมหมีมันบ่อย หมีไม่มีอ่าน ไม่มีดู ( เดือดร้อนเราอ่ะดิทีนี้)

กลับมาไทยก็อย่าไปจีบปุ้ยละกานนน ปุ้ยเค้าไม่ชอบแก่ๆ

ผมพาดพิงครบทั้งบอร์ดอ่ะยังครับ จะได้ถูกฟ้องทีเดียวเลย
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Christchurch,NZ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 17:40  

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ซึ้งๆๆๆ งืดๆๆๆ เมาๆๆๆ
ใคร 29 ฟระโอ๊ค 17 เองปีนี้ เหอๆๆๆ,
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 18:08  

..

แหม..โอ๊ค เนี่ย เล่นกินเค้าหมดทั้งห้อง กะให้เหลือตัวเองกับโอ๋ ละซิ

รู้น๊ะ คิดอะไรอยู่ Wink Wink Wink Wink Wink Wink

HAPPY BIRTHDAY KRUB KUN OJ

ขอร้องเพลง ONLY SIXTEEN + SIXTEEN CANDLES ให้แล้วกัน อย่ารีบแก่เลยน๊ะ
T-U-R-I-S-M-O
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สยามเมืองยิ้ม ^_^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 20:10  

happy_birth_day_for_พี่_โอ๋_kub

ถ้าจะให้ของขวัญผมนะ ผมขอเครื่องที่ตั้งอยู่ระหว่างกล้องกะจอคอมอะครับ... อยากได้ๆๆ
Bee(TM)
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2005 21:28  

HBD P'OJ Krab
~cookiecrews~
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ******
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 08:50  

HBD ฮับ เพ่ โอเจ>>>>>ช่ายโอเคป่ะ ซึ่ง โอเค ย่อมาจาก all correct
mee038
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 08:58  

อิอิอิ ย่องมา HBD มะทันอะ ช้าไปหน่อยมะเปงไรเนอะ H...B...D... kub
TIPONG
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 10:36  

หลบหน่อยครับ จะรีบไปงานวันเกิด โอ๋ ครับ เมา occasion5:
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 10:39  

ง่า มาช้ายังดีกว่าไม่มาน๊า HBD ครับคุณโอ๋ โย่ว
sakda_1979
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 11:23  

ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ขอ HBD ด้วยละกันคับ Laughing เอารูมาให้ดูบ่อยๆนะ
Ne^-^
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ^^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 17:39  

~ HAPPY BIRTHDAY~ คร่า..พี่โอ๋
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ Wink

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Ne^-^ เมื่อวันที่ 04 Jun 2005 11:05; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 18:24  

peacock ผู้เขียน:
29 แล้วน้าาา เมื่อไหร่จะมีเมียว่ะ อยู่คนเดียวมันจะปวดข้อมือ เอ้ย ปวดใจป่าวๆ

ถ้ามีปัญหาเรื่องจีบหญิง ถามเชษ กะ ตุ้ม ได้ เสือผู้หญิงท้างน้านนนน

คุยกะผู้หญิงอ่ะนะ ลิ้นรัวพันกันเชียว

( ลิ้นพันกันสองคน เชษ กะ ตุ้ม ผู้หญิงไปไหนแล้วก็ไม่รู้ )

วีดีโอ + หนังสือโป๊ ก็อย่ายืมหมีมันบ่อย หมีไม่มีอ่าน ไม่มีดู ( เดือดร้อนเราอ่ะดิทีนี้)

กลับมาไทยก็อย่าไปจีบปุ้ยละกานนน ปุ้ยเค้าไม่ชอบแก่ๆ

ผมพาดพิงครบทั้งบอร์ดอ่ะยังครับ จะได้ถูกฟ้องทีเดียวเลย

รู้ได้ไงว่าไม่ชอบแก่ๆ 5555
แก่ประสบการ ปุ้ยเปิดรับเสมอ อิ้ววว

HBDนะคะพี่โอ๋
ส่ง smsไป แต่พี่รับไม่ได้ เสียดายจัง
ไว้มาไทยเด๋วจัดของขวัญย้อนหลังให้นะจ๊ะ
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 20:19  

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ทุกๆคน และทุกๆความคิดเห็นเลยนะครับ
ขอบคุณเจ้าคนที่ทำรูปใบนี้ให้ด้วย อิอิอิ ไม่คิดว่าจะตามเซฟรูปที่ถ่ายไว้ขนาดนี้.

ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2005 23:37  

โห ภาพสวยๆ มีเป็นแคตตาล๊อคเลย เหอๆๆๆ
panglikhit
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2005 08:20  

มาช้าไปแน่ๆเลยอ่ะ...HBD ครับพี่โอ๋ Very Happy
peacock
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2005 11:13  

ใครทำรูปให้ว่ะโอ๋ ให้เดานะ สงสัยมันจะต้องกำลังทำแผนชั่วร้่าย

อย่างเอาชื่อออก แล้วเอาชื่อมันใส่แน่ๆ เลย อิอิ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2005 13:50  

มาช้าดีก่าม่ายยยยยย มา
ด้วยคน
สุขสันต์วันผ่านช่องคลอด
Razz
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 May 2005 20:27  

Thanks everyone so much na kab.
PAT-YA
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: CHON-BURI
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2005 11:03  

สงสัยมาสายสุดเลยเรา ไงก้อแฮปปี้ปี้ปี้ เบิร์ดเดย์ย้อนหลังด้วยคนนะคุณ jo เอ้ย oj jjj jjjj jjjjjj jjjjjjjj jjjjjjjjjj
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2005 11:59  

โหๆๆๆ ขอบคุณครับ หายไปนานมากๆเลยนะเนี๊ยะ.
PAT-YA
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: CHON-BURI
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2005 09:54  

ผมชอบผลุดๆ โผล่ๆ นะครับคุณoj ก้อขอให้มีความสุขตลอดไปคิดสิ่งใดก้อขอให้สมความปราถนานะครับ สาธุ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: