Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครรู้ราคาเปลี่ยนหน้ากากข้างหน้าบ้างครับ ทำตกเป็นรอยเต็มเลย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3785
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????????????????????? ??????????????????
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 21:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครรู้ราคาเปลี่ยนหน้ากากข้างหน้าบ้างครับ ทำตกเป็นรอยเต็มเลย ไม่รวมราคาหน้าจอเล็กกับเลนส์นะครับ ถลอกแค่กรอบด้านข้างแต่เพียบเลย ใครเคยเปลี่ยนหรือรู้ราคาช่วยบอกหน่อยนะครับ
เมย์จัง...
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????...
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 13:08  

เคยเปลี่ยนมาแล้วกะตัวเองค่ะที่ฮัทช์ลาดพร้าวค่ะ
ราคาเกือบ 1800 นะคะ นี่หมายถึงหน้ากากด้านหน้านะ
รอนานเหมือนกัน แล้วเวลาที่รับเครื่องแล้วต้องเช็คปุ่มกดด้วยนะคะ ว่ามีปัญหาในการกดปุ่มไหม
มีปัญหาไงก็ติดต่อมาถามได้นะคะ rawinan@hotmail.com, rawinan@hutch.com ค่ะ เมย์ เข้ามาคุยกันใน MSN ก็ได้นะคะ.....
ดด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????? 1450 ????
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 18:31  

ตอนนี้เหลือประมาณ 1450 ครับ
หรือไม่ก็ลองเมลล์ไปถามที่ Contecthutch@hutch.co.th ได้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: