Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พี่กิต ช่วยด้วยคร๊าบบบ... พื้นที่อัพรูปเต็มแล้วอ่า -_-"

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 7 / เข้าชม: 2561
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สยามเมืองยิ้ม ^_^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????? ???????????????... ???????????????????????? -_-"
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2005 12:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่รู้จะไปบอกที่ไหนดี บอกในนี้ละกัน (ไม่ว่ากันนะ) พอดีช่วงนี้มีรูปเด็ดๆนิดหน่อย อยากอัพให้พี่ๆในบอร์ดดูเล่นๆ อิอิ

ขอบคุงล่วงหน้าและล่วงหลังน๊าคร๊าบบบ... Laughing
peacock
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2005 13:28  

พี่กิตไม่ว่างมาตอบครับ

ผม " พี่ก้วกก" ตอบแทนได้ป่ะครับ
T-U-R-I-S-M-O
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สยามเมืองยิ้ม ^_^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2005 19:02  

เอาเหอะครับ ถ้าพี่โอ้คช่วยผมได้ก็เอา ....... อยากอัพรูปโว้ยยยยยยยยย...
Runjako
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2005 03:38  

ส่ง PM ไปบอกพี่กิตเลยฟิลม์ เด๋วพี่กิตจัดการเพิ่มให้เองค่ะ(เมื่อพี่กิตว่าง) อิอิ
ส่งเมล์ในสยามโฟนไปเลย ไวกว่า
iplus
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ChonBuRi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2005 13:21  

ผมเป็นมานานแล้ว เลยงดโชว์
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2005 18:11  

แนะนำให้ไปลบ กระทู้ เก่า ๆ ที่โพสรูปไว้ดีกว่าคับ
จะได้มีพื้นที่เพิ่มรูปใหม่ ๆ
ถ้าเกิดเล่นโพสกันจนเต็มแล้วมาขอเพิ่มกันทุกคน
พี่กิตคงต้องเก็บค่าเช่าพื้นที่แล้วล่ะ หุหุ

อีกทางเลือกนึง ก้อคือ
หา host เก็บไว้ใส่รูปแล้วอ้าง url ดีกว่าคับ
แต่ต้องเปง host ที่อ้าง link รูปภาพได้ด้วยนะคับ
อย่าง geocities ไม่สามารถคับ
Bee(TM)
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2005 21:24  

http://www.imageshack.us แหล่ง upload ภาพครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Bee(TM) เมื่อวันที่ 13 Jul 2005 18:50; ทั้งหมด 1 ครั้ง
iplus
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ChonBuRi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2005 01:49  

มันลบไม่ออกคับพี่เชษ ไม่รุ้จะทำยังดี ถ้าเป็นเครื่องผมน่ะ คับฟอร์แมต แน่ ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: