Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตั้ง ชมรม s300 เพื่อเเลกเปลี่ยนความรู้ดีไหมครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 4455
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? ???? s300 ????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2003 17:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากให้มีชมรม s300 เพื่อเเลกเปลี่ยนความรู้ เวลามีปัญหาอะไรจะได้ช่วยกันครับ
wen jung hsu
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2003 02:36  

ยินดีคับ

แต่... ผมจะแลกเครื่องคืนกับแฟนอาทิตย์หน้าแล้ว...
จะกลับไปใช้ 7650 คับ

มันสนุกกว่าเยอะ...

แต่ยอมรับว่า S300 นี่ก็น่ารักจริงๆ คับ
เพลงเพราะ ด้วย...
~>_<~ ก็ยังอยากใช้ต่อไปเรื่อยๆ น่ะ
wlovesong
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 16:29  

เห็นดัวยค่า.......
ให้คุณ Wen Jung Hsu เป็นประธานชมรมดีมั๊ย จะได้กลับมาใช้ s300 เหมือนเดิมและ post wallpaper and ring tone มาให้เพื่อนๆได้โหลดกันอีกเยอะๆ.....
pav
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2003 15:11  

คุณ Wen Jung Hsu กลับมาใช้ S300 เหมือนเดิมเถอะ .... pls
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2003 01:25  

ง่ะ... มีเสียงเรียกร้องด้วย...
เหอๆ...

ผมก็จะคอยมา เพิ่มอะไรให้เรื่อยๆ คับ

ขอบคุณมากๆ เลยคับ
giftzaa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 17:20  

พี่ Wen Jung Hus ค่ะ แบบฝาพับนี่ใช้ดีมั้ยอะ กัวว่ามันจะเจ๊งง่ายอะ แบบว่าไม่อยากเปลี่ยนบ่อยอะ แล้ว s300 กะ7210 นี่แบบไหนน่าใช้กว่ากันอะ ถ้าไม่เทียบที่จอสี ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
tonsai
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 04:57  

S300 สวยงามและก็น่าใช้มากๆเลยอ่ะครับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 05:19  

tonsai ผู้เขียน:
S300 สวยงามและก็น่าใช้มากๆเลยอ่ะครับ

ใช่คับ

ฝาพับ ถ้าใช้ดีๆน่ะ
ไม่มีปัญหาอะไรมากหรอกคับ
ใช้ได้เปนปีเลยน่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: