Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตกลงว่าตอนนี้ เครื่อง Sanyo ของ Hutch ของหมดรึเปล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3621
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????? ??????? Sanyo ??? Hutch ?????????????
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 17:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

เราว่าจะไปซื้อวันอาทิตย์ยี้ที่ Central ปิ่นเกล้า ไม่แน่ใจว่าของหมดรึเปล่า แล้วถ้าซื้อที่นี้จะเปิดบริการช้ารึเปล่า ตอนนี้เรายังไม่มีคู่ไปซื้อเลย แต่จะไปลองเสี่ยงดู ใครมีอะไรแนะนำเรื่องการซื้อช่วยหน่อยนะ
ขอบคุณมากก
mefree
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 18:00  

- ผมยังไปคนเดียวเลย เครื่องละ 6,950 บาท ครับ
- ส่วนของผมเครื่องกว่าจะใชได้ 8 วันพอดีเลยครับ ซื้อ 3 ทุ่ม วันพฤหัสที่3
เปิดตอน 3 ทุ่ม พฤหัสที่ 10 ครับ เมื่อวานเอง ขายดีเกินคาดก้องี้แหละครับ
อดทนหน่อยครับ แล้วจะคุ้มกับที่ได้รอคอย
ken_w
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 15:15  

ของมาเรื่อยๆคับไม่ต้องห่วง
`Natalie
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ : ????????? ???????????????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 18:22  

Hey! ผู้เขียน:
เราว่าจะไปซื้อวันอาทิตย์ยี้ที่ Central ปิ่นเกล้า ไม่แน่ใจว่าของหมดรึเปล่า แล้วถ้าซื้อที่นี้จะเปิดบริการช้ารึเปล่า ตอนนี้เรายังไม่มีคู่ไปซื้อเลย แต่จะไปลองเสี่ยงดู ใครมีอะไรแนะนำเรื่องการซื้อช่วยหน่อยนะ
ขอบคุณมากก

พอดีกวางไปดูๆที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้ามา แล้วเค้าพึ่งจัดรายการอยู่เป็นวันแรก (แถวๆ สเวนเซ่น มั้งถ้าจำไม่ผิด) เค้าบอกว่าจะจัดอยู่ที่นี่ 7 วัน แล้ววันที่กวางไปเนี่ยคือวันอังคารที่ 8 เพราะฉนั้นถ้าคุณจะไปซื้อที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า คุณต้องรีบไปหน่อยแล้วล่ะภายในวันอังคารที่จะถึงนี้อ่ะ ที่นั่นคงจะมีเครื่องให้ชัวร์ๆอะ (ก็จัดรายการนี่นา) แล้วก็น่าจะมีเบอร์ให้เลือกพอสมควร กวางก็ซื้อที่นั่นแหละ

รีบไปหน่อยนะ เอาใจช่วยจ้าาาา
`Natalie
Year's Star

หัวข้อ : ?????? ?????????????
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 18:28  

คือว่าที่นี่ คุณสามารถซื้อแยกเครื่องในราคา 6950 ได้เลยนะคะ ไม่ต้องไปรอจับคู่กับใครอะค่ะ โชคดีค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: