Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ราคา spv

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3613
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? spv
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2003 11:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบราคาของ spv ของ ais จังเลยใครรู้จริงช่วยบอกทีคะ
แพร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2003 16:35  

เรารู้ราคาแล้วนะ แต่ไม่บอก
นายธนเดช อิทธิอาชา
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2003 11:29  

ของน้องส้มอยู่ที่ 21700 บาท จากราคาตอนเปิดตัว 17900 บาท งงมากทำไมราคาถึงขึ้นก็ไม่รู้ อย่างนี้ของ AIS น่าจะดีกว่า ราคาคงใกล้ๆกันครับ เพราะถ้า น้องส้มขึ้นราคาแล้วคงจะสู้กับทาง AIS ลำบาก ครับ
ken_w
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 15:41  

มีกล้องให้ด้วยไม่ใช่หรอคุ้มเหมือนกันนะ
พีแมน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 22:43  

ง่ายๆ เลยครับที่ราคามันขึ้น เพราะต้องการให้ brand ดูพอๆกับ ais เป็นเรื่องของ marketing ของทาง orange หนะครับ

ผมว่าใช้แล้วรู้สึกได้เลยว่ามันคือ window จริงๆ แฮงค์บ่อยเหลือเกินครับ ใช้อยู่ดีๆ มือถือก้อค้างไปเลยบางครั้งกด reset เครื่องก้อไม่หาย ต้องถอดแบตออกอย่างเดียวเลยครับ แถมยังช้าด้วย

แต่ผมว่า spv 2 มันสวยดีนะ ดูดีกว่า spv 1 เยอะเลยอะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: