Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เอางี้ไหม ถ้า Multi ยังต่อไม่ได้ สิ้นเดือนนี้ไม่จ่ายเงินดีกว่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 7 / เข้าชม: 3625
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????? ??? Multi ???????????? ?????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 16:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยๆกันหน่อย ไม่ต้องจ่ายจนกว่าระบบสมบูรณ์
ความจิงๆ จะจ่ายก็ได้แต่ต้องลดราคา เพราะผมซื้อ
เพราะต้องการ Multi ไปอ่านหุ้น นี่เสียหายหลายล้านแล้ว!!
McDO!
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 21:22  

เออใช่สิ้นเดือนก็ต้องจ่ายยังใชไม่ได้เลย
mefree
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2003 00:18  

โหลดไม่ค่อยได้เลย ล่มบ่อยมาก แล้วอย่างงี้จะใช้โปรโมชั่นได้ยังไงหงะ
เหมือนซื้อเครื่องโมโตแต่มีจอสีเลย โทรได้อย่างเดียว แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
bom
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????? ?????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2003 02:27  

ใช่ของเราก็ใช้ไม่ได้เลย จะทำอย่างไงดี
wichaya sropas
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2003 18:50  

อืม ทำไงดี ไม่อยากจ่ายตังค์ด้วย 555 เห็นเขาจะคิด prorate ให้ไม่รู้จะมั่วหรือเปล่า ใหญ่ ๆ อย่าง AIS ทำ pricing บางทีก็ยังผิดเลย(ก็เป็นลูกค้าอะครับ แล้วดูหน้า usage บ่อยครับ วันนี้กับพรุ่งนี้ต่างกันได้นะครับ แต่วันนี้ต้องน้อยกว่าพรุ่งนี้อะครับ ผมเจอบ่อย พรุ่งนี้น้อยกว่าวันนี้ ) ฮา ... โทรไปก็บอกว่ากำลัง doing something ให้ check อีกทีพรุ่งนี้ จะจ่ายดีเปล่าเนี่ยครับ อิอิ ขอโทษด้วยนะครับ AIS ไมได้ว่านะครับ พอดี ตีวัวกระทบคราด
ปาล์ม
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 16:22  

ไใ่จ่ายก็เดินฟ้องสิครับ เพราะเราทำสัญญาไว้่แล้วนี่
viwatj
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????????? ??? Multi ???????????? ?????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 16:42  

เรื่องการฟ้องร้องไม่ได้ทำได้ง่ายๆ ครับ แค่รายเดือนไม่กี่ร้อยเขา ถ้าเขาจะจ้างทนายเนี่ย ค่าฟ้องร้องยังมากกว่าค่าโทรศัพท์ของเราอีก จะกลายเป็นขี่ช้างจับตั๊กแตนซะมากกว่าครับ
Kate
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 22:54  

ถามมาให้แล้วนะ เรื่องการชำระค่าบริการคะ ทาง Hutch จะมีการเรียกเก็บค่าบริการโดยนับจากวันที่เราสามารถใช้บริการ เช่น ซื้อเครื่องมาวันที 1 นะ แต่สามารถใช้บริการได้วันที่ 10 เค้าก็จะคิดค่าบริการเริ่มจากวันที่ 10 คะ และในส่วนของคนที่ยังไม่สามารถใช้มัลติมีเดียได้ หรือ ใช้ได้แต่เจอระบบล่มบ่อยๆ ในช่วงนี้ก็ไม่ต้องกังวลไปนะคะ เพราะในส่วนนี้ทาง Hutch จะไม่มีการคิดค่าบริการในส่วนนี้ในเดือนแรกคะ เพราะเค้ามีนโยบายที่อยากจะให้ลูกค้าได้ทดลองเล่นในส่วนนี้ก่อนคะ (มันก็รวมอยู่ในโปรแล้วนี่นา???)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: