Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Zeason M600 - All Around Multimedia by Loxley

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 31 / เข้าชม: 56730
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Zeason M600 - All Around Multimedia by Loxley
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2005 20:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Zeason M600 - All Around Multimedia by Loxley
Catalog : http://www.siamphone.com/catalog/zeason/m600.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 19 Jul 2005 17:26; ทั้งหมด 1 ครั้ง
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2005 21:59  

คล้าย D500 ครับ แต่น่าจะเพิ่มเมมได้นะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2005 17:52  

น่าจะมีmp3กะfmนะ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2005 10:42  

Iwata Kana ผู้เขียน:
คล้าย D500 ครับ แต่น่าจะเพิ่มเมมได้นะ

ใช่ครับ คล้าย D500 ของ SS มากสสสสส
netilius
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2005 16:18  

Anonymous ผู้เขียน:
น่าจะมีmp3กะfmนะ
HACKS
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2005 11:41  

mp3 กับ fm มีครับแต่เพิ่มเมมไม่ได้....เศร้า
houou
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2005 09:55  

เมื่อไรจะออกครับ อยากได้สักตัว
อิอิ ม่ายบอก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : How much
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2005 21:40  

สวยดีอ่ะ อยากได้มากราคาเป็นไง
แพงป่ะ Cool Cool
:Pong:
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: In Thailand
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2005 19:56  

มี DUAL SPEAKER ด้วย
เท่ดี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2005 20:39  

กล้องรุ่นนี้มันจะชัดไหมครับ
เพราะรุ่นM200ไม่ชัดเลยอ่ากล้องไม่ค่อยดี
ใครรุ้ช่วยตอบที
AXE~
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2005 06:32  

อยากจะทราบ หน่วยความจำของตัวเครื่องอะครับ ว่ามีขนาดเท่าไหร่อ่าคับ แล้ว ศูนย์บริการ บริษัทไหนเป็นผู้ดูแล ครับ ผมกำลังตัดสินใจอยู่ครับ ... ขอบคุณครับ Wink
Kriang555
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 00:05  

ผมว่าคุ้มนะ
piemlarb
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 00:20  

หน่วยความจำเครื่อง 64mb ครับ
รู้สึกจะเพิ่มไม่ได้ ^^;
AXE~
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 03:13  

แล้วราคาอ่ะครับ ประมาณเท่าไหร่ครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง function ของ มือถือมากอ่ะครับ แล้ว ใครที่เคยใช้ โทรศัพท์ยี่ห้อนี้บ้างครับ มีปัญหาเยอะไหมครับ ผมกลัวจะเหมือน i-mobile อ่ะครับ..... แล้วพี่ ๆ คิดว่าคุ้มกับราคาไหมครับ ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ Wink
lox man
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 11:00  

บริษัท loxley เป็นผู้นำเข้า ผมว่าบริษัทนี้ยังรับผิดชอบดีกว่าหลายๆที่ครับ ลองไปดูผมก็ตัดสินใจซื้ออยู่เหมือนกัน
Nios
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2005 16:47  

ว่าด้วยตัวสินค้าเองต้องยอมรับว่ายี่ห้อนี้เหมือนไอโมบายนะครับผม ตรงที่อาของคนอื่นมาตีตราเป็นของตัวเอง อย่างตัวนี้เองซีซั่นเองเอาของ AK 830 (www.akmobile.com)มาครับผม ซึ่งยังหวั่นๆอยู่นะคัรบผมว่า AK จะเอามาขายหรือเปล่าเพราะในเวบมีตัวนี้ด้วยมีมา 3 รุ่นออกวางแล้ว 2 เหลือตัวนี้แหละ แต่ว่าผมว่าบริษัท ลอคเล่ โอเคนะครับผม บริการหลังการขายดีมากกกกก เวลาไปซ่อมมีเครื่องให้ยืมใช้ระหว่างซ่อม บริการดีเหมือนบางยี่ห้อที่เวลาไปซื้อแทบจะอุ้มเวลาไปซ่อมแทบไปกราบแทบเท้ามัน แค้นๆๆๆๆ Twisted Evil
..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ..
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2005 14:37  

ราคาเปิดตัว 7***

จะ 7 เท่าไหร่เนี่ย
ผู้หยั่งรู้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2005 23:45  

ราคา 7999 ถือว่าถูกมากๆ ที่สุด แล้ว เปรียบกับยี่ห้อดังๆเช่น Nokia มันคนละเรื่องเลย
Nokia ราคานี้ มัน มีแต่ กล้อง 300k หรือ มีแต่ mp3 ผมว่าคุ้มมากเลย
AXE~`
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2005 01:50  

แล้วของ akmobile อ่ะครับ ราคาเท่ากันไหมครับ เพราะว่า ตัวเครื่องกับ ฟังค์ชั่นเหมือนกันทุกอย่างเลยครับ Question
yochimitsu
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: บางระจัน สู้โว๊ย!
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2005 18:37  

ว้าว ราคาใช้ได้เลย น่าสนจัง Very Happy
andyz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2005 02:05  

ไม่มาซะที ซื้อ Ezio ไปเรียบร้อยแล้ว function พอกัน ราคา 6,990 (อาจจะมีถูกกว่านี้ด้วย)
okเลยคับ
nobeuta
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2005 00:24  

คือว่าตอนนี้กะลังเลือกระหว่าง Ezio E300 กะ รุ่นนี้อ่ะคับ เห็นมีแต่คนบอกว่า E300 ดีอ่ะคับแต่เห็นฟังก์ชั่นของรุ่นนี้แล้วต้องตัดสินใจใหม่เรยอ่ะคับ ใครซื้อไปใช้แล้วช่วยบอกทีนะคับว่าเป็นยังไงบ้าง ดีไหม
nobeuta
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2005 00:48  

เอ่อ..อีกคำถามนะคับ ตอนนี้มาบุญครองมีขายรึยังอ่ะคับ
fisherman
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2005 13:01  

เมื่อไหร่จาออกสักทีอะ ใครรู้ตอบหน่อยคับ Razz
Qzinxa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2005 12:29  

[img]http://www.siamphone.com/picture/samsung/e850/e850_3.jpg/[/img]

เหมือนกันมากเลยอ่ะ นะ
Qzinxa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2005 12:31  

beeoo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2005 12:35  

มีขายบ้างหรือยัง ทีศูนย์ไหนครับผมจะได้ไปสั่งเพราะอยู่ต่างจังหวัด ดีดีจัง ผมเห็นรูปจากกล้องเครื่องนี้แล้วจากหนังสือ whatphone ถือว่าราคาเท่านี้คุ้มมั่กๆ แต่พูดเรื่องเสียง mp3 and fm หน่อยซิครับอยากรู้ว่าดีไหม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2005 20:32  

Zeason เป็นมือถือที่ไม่มีดีไซน์ของตัวเอง เลียนแบบไปทั่ว
beeoo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????? whatphone ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 30 Aug 2005 11:17  

ผมเห็นในหนังสือ whatphone มันมีวางขายแล้วนี่ครับ ขอให้เพื่อนๆช่วยดูข้อมูลให้หน่อยครับเพราะผมอยู่ต่างจังหวัด มันมีวางขายเฉพาะ shop loxlay และห้างอีก 2-3 ที่ ในกรุงเทพเท่านั้น คงอีกพักกว่าจะกระจายมาต่างจังหวัด

อยากรู้ราคาที่ขายครับไม่รู้วาราคาขายจริงเท่าไหร่ แล้วคนที่ซื้อไปแล้วเป็นยังไงบ้างครับช่วยบอกกันหน่อย
จาซื้ออ่ะค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2005 20:03  

[b]ไปเดินดูตั้งหลายที่ไม่เหงมีขายเลยอ่ะค่ะ ถ้าจาซื้อจาซื้อได้ที่ไหนคะ อยากได้ที่ๆมีบริการหลังการขายดีๆอ่ะค่ะ ช่วยบอกหน่อยนะคะ ยิ่งเร็วยิ่งดีน้า[/b]
v_wee_co
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2005 04:44  

มีกี่สีค๊ะ?? แล้วรุ่นนี้ไม่มี อินฟาเรด หรือ บลูทู๊ด เลยเหรอค๊ะ??
เครื่องทนมือทนเท้าไหม๊ค๊ะ?? ใครที่ซื้อแล้วบอกทีนะค๊ะ อยากรู้ว่ามันจาเจ็งง่ายรึเปล่า Wink
beeoo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2005 10:18  

มันยังไม่มีวางขายเลยครับ คงจะตอบคำถามอะไรไม่ได้ต้องรอจนกว่า loxlay จะเอาเข้ามาไม่รู้เมื่อไหร่ จนเลิกรอกันไปหลายคนแล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: