Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 603 lotใหม่เมื่อไหร่จะมาซะทีครับ ช่วยตอบทีครับ เข้ามาอ่านก่อนนะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1865
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 603 lot????????????????????????? ????????????? ????????????????
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2005 17:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

603 lotใหม่เมื่อไหร่จะมาซะทีครับ ผมรอซื้ออยู่ ผมว่าถ้าผมรอไม่ไหว ว่าจะซื้อของlotเก่าก่อนเลย อ่ะครับ ใครมีความเห็นว่าไงบ้างครับ เพราะผมก็กลัวครับ เห็นเค้าบอกว่าของlotมีปัญหาเยอะมาก ผมก็เลยจะซื้อlotใหม่ แต่โทรไปถามศูนย์ๆก็บอกว่ายังไม่มีสินค้า ผมจะทำไงดีครับ ช่วยแนะนำผมทีครับ ขอขอบคุนไว้ล่วงหน้าด้วยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2005 17:59  

lot ใหม่ 128 mb อ่ะหรอฮะ มันเข้ามาจนหมดแล๊วฮะ เค้าจะไม่นำเข้าแล๊วฮะ ราคาตอนนี้เลยสูงกว่าเดิมมาก
ภู...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2005 21:33  

ศูนย์เซลทัลลาดพร้าว บอกมาต้นเดือน 9100 เมมในเครื่อว128+SD512

ศูนย์อื่นม่ะแน่ใจมาเมื่อไหร่

ย้ำตอนนี้มือถือ ผมว่า 603 ไม่ไม่ถึง1%แล้ว

วันที่ 21 ผมไปหา ชื้อ ทั้งมาบุญครอง มีอยุ่ร้านเดียว มันเอา 9500 เลยไม่ได้ชื้อ

ละก็ไม่น่าจะใช้มือ1 ด้วยเพราะอยู่ในตู้

วันต่อไปมาเซลทัลลาดพร้าวก็ไม่มีขายเลย เลยนั่งรถไป เดอะมองาม

เดินทั้งห้างมีอยู่1 เครื่อง กล้อง ซีณ ผมชื้อ มา8900
คนขายมือถือ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2005 16:13  

603 เค้าไม่เอามาแล๊วฮะ ราคาเลยโก่งซะขนาดนั้น
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: