Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 606 VS 603 พี่ว่าควรใช้อะไรมากกว่ากัน (คิดแบบ ข้อเสียของแต่ละตัว)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 2537
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 606 VS 603 ?????????????????????????? (?????? ??????????????????)
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2005 16:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

606 VS 603 พี่ว่าควรใช้อะไรมากกว่ากัน (คิดแบบ ข้อเสียของแต่ละตัว)

ลอง ช่วยกานคิดที่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2005 20:39  

603 memเยอะกว่า 128 ในเครื่อง+512
ตัวเครื่องสวยกว่า

ส่วนตัวใช้มา 10วัน okมาก
นายเดชาวัต ลุนคำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: 606 VS 603 ?????????????????????????? (?????? ??????????????????)
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2005 16:10  

[quote="te226"]606 VS 603 พี่ว่าควรใช้อะไรมากกว่ากัน (คิดแบบ ข้อเสียของแต่ละตัว)

ลอง ช่วยกานคิดที่[/quote]
พนักงานไอ -โมบาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 606??603
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2005 20:06  

Laughing ถ้าคิดแบบความจริง 603 ใช้ดีและคุ้มกว่าค่ะเพราะตัวมันเองเพิ่ม ความจำภายนอกได้ แต่ถ้าลูกค้าไม่จำเป็นที่จะต้องมีจข้อมูลเยอะ ๆ เนี่ย 606 ก็ดีแล้ว เพราะตัวเครื่องมันเองมีอยู่แล้ว 128 จะฟังเพลงเต็ม ก็ได้ประมาณ 20-30 เพลงขึ้นอยู่กับว่าแต่ละเพลงยาวมากน้อยแค่ไหน ถ้าจะให้พูดถึงเรื่องข้อเสีย ก็มีบ้างค่ะ และอันนี้ก็ต้องขึ้นอยู่ว่าลูกค้าใช้งานในลักษณะไหนด้วยนะคะ เพราะตั้งแต่มีลูกค้าซื้อที่ shop บอกรายละเอียดเค้า ลูกค้าก็ใช้ได้นานนะคะ รายละเอียดที่บอกลูกค้าก้จะบอกว่า " ถ้ากดเมนูเนี่ยให้กดแค่ครั้งเดียว เนื่องจากลูกเล่นเยอะ มันต้องใช้เวลารันตัวเองด้วย และกล้องของ 603 จะเปิดถ่ายหน้าตัวเองให้เอามือรองนิดนึงเพราะเกรงว่าถ้ามันดันออกมาเลยเนี่ย กล้องจะพังง่ายนะคะ และเวลาจะถอดหูฟังให้ค่อย ๆ ดึงนะคะ เพราะเดี๋ยวโปรแกรมจะค้าง ส่วน 606 การใช้งานคือ กดเมนูครั้งเดียว ให้รันตัวเองอย่าย้ำมันเดี๋ยวโปรแกรมรวนค่ะ เห็นมั้ยคะว่าง่าย ๆ แค่นี้ เราก็จะอยู่กับโทรศัพท์ ไอโมบายไปนานเลยค่ะ ถ้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติมก็ส่งคำถามมาได้นะคะ ถ้าตอบได้จะตอบให้แต่ถ้าไม่ได้จะหาข้อมูลให้ค่ะ ส่งมาที่ budsa_123@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: