Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบว่าI603กับI606และI804อันไหนดีกว่ากันครับ ช่วยทีนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2563
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????I603???I606???I804??????????????????? ????????????
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2005 21:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครรู้บ้างว่า 603 lotใหม่จะมาเมื่อไหร่ หรือที่ไหนยังมีวางขายอยู่ บอกผมทีครับ ผมอยากรู้ว่า ถ้าจะซื้อ 606 กับ 804 รุ่นไหนน่าใช้กว่ากัน ขอรายละเอียดแบบโคตรละเอียดเลยนะครับ ขอบคุนมากๆ
ยุทธพงศ์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2005 22:54  

ขอแนะนำนะครับ ไปซื้อยี่ห้ออื่นเถอะ อย่าไปเล่นเลย ไอโมบาย

ถ้าใสใจมือถือมัลติมีเดีย ลองมอง Moto E 398 ที่ราคาตอนนี้เหลือหกพันกลาง ๆ หรือ โนเกีย 6230 ที่สุดฮอตมาก ราคาแตะแค่หมื่นกับเศษอีกไม่กี่ร้อยแล้ว

K 700 ก็สุดยอดครับ ราคาเหลือไม่ถึงเก้าพันแล้ว

เข็ดจริง ๆ ครับ ไอ โมบาย ชาตินี้ชาติหน้าขอลาก่อน ไม่มีวันใช้อีกแล้ว ให้ตายก็ไม่เอา

แต่ถ้าจะใช้ไอโมบาย จริง ๆ ขอเอาใจช่วยสุดชีวิต ให้โชคดีนะครับ
mahussajan
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2005 10:44  

ท่านชอบแบบไหนละรูปทรงอะครับ

ถ้าแบบแท่งๆๆก็ 603 กะ 606

ชอบแบบไสลด์ก็ 804 ครับ

ชอบแบบใส่การ์ดเพิ่มได้ก็ 603 กะ 804 ครับ

และสำคัญครับ เรื่องราคา ท่านมีงบเท่าไหร่...?

แต่ส่วนตัวถ้าชอบ ผมชอบ 804 ครับ ชอบแบบไสลด์ (ตอนนี้ใช้ 605 อยู่ครับ)

แต่มีงบไม่ถึง 804 ครับ เลยอด....
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: