Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้604มั่งคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1877
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????604??????
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2005 21:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

เป็นยังไงบ้างคะ ดีป่าว เห็นมันถูกดี ฟังชั่นก็เยอะ แต่ไม่รู้จะดีจิงมั้ย
ใครใช้ช่วยบอกที่นะคะ THANKS Laughing
Y_Benza
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2005 09:48  

ครับ ผมก้อใช้ 604 อยู่ ก้อดีครับ ถ่ายวิดิโอด้วยไฟล์ 3gp ก้อไม่เป็นสี่เหลี่ยม ถ่ายรูปก้อOK ครับ เสียงMP3ก้อระดับคุณภาพ ยังใส่ SDการ์ดได้อีก คิดว่าราคาประมาณ 7พัน ก้อซื้อได้ ถูกดี ถ้าไม่อยากได้ของที่แพง หรือเล่นยี่ห้ออื่นครับ Embarassed Very Happy ไม่แฮงค์ด้วยนะ เพราะอยากจะรู้ว่าทนหรือเปล่าก้อเล่นจนเครื่องแบตหมดก้อไม่เป็นไร แถมตอนเพิ่งซื้อทำตกจากชั้นสอง(อันนี้ไม่ได้ทดลองนะ)ก้อไม่เป็นไรครับ โชคดีด้วยไม่ได้ลอกสติ๊กเกอร์ติดหน้าจอออก
ถ้าคิดจะซื้อก้อOKครับ
pkk
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 604
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2005 07:56  

ผมก็ใช้อยู่ครับ ดีมากๆ แต่จอนอกมันไม่ยอมแสดงภาพคนโทรเข้า ทำไงดีครับ มันโชว์แต่จอในน่ะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: