Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ไอโมบาย 508 ทุเรศมากไม่น่าหลวมตัวซื้อ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 2748
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : ??????? 508 ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2005 16:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

หนูเป็นเจ้าของกระทู้ที่ตั้งไว้ว่า คนใช้ไอโมบาย 508 คะ หลังจากวันนั้น 10 พ.ย ถึง 13 พ.ย 48 มีปัญหาเลยทั้งๆที่เพิ่งซื้อได้ไม่ถึง4วันเลย โดนเข้าแล้วจังๆกับ ไอโมบาย เฮียจริงๆ อยากจะบอกโรงงานผลิตว่าไม่ต้องผลิตแล้ว มือถือไอโมบาย อุสาหจะช่วยชาติซื้อมือถือไทยทำ แต่กับ ทำชุ้ยมากซื้อมาหลังจากโพสกระทู้ได้ไม่ถึง4วันเครื่องก็ดับ วันนี้วันที่หนูโพสกระทู้นี้วันที่13 พ.ย 48 ทุเรศมาก ของห่วยสมกับคำรําลือมาก โรงงานน่าจะเจ๋งไปไวๆไม่ต้องมาผลิตมือถือขายแล้วไปขายส้มตำไปๆ ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะห่วยขนาดนี้ พอกันทีกับ ไอโมบาย ส้มตำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2005 17:09  

ใช้อยู่หลายรุ่นไม่เหนเปนไรเลย
คนเคยใช้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2005 18:36  

เห็นด้วย ห่วยแตกมากเลย ไม่รู้ใช้มือทำ เครื่องจักรทำ หรือใช้ตี นทำ
ชาตินี้ ชาติไหน ชาติหน้า ไม่มีวันกลับไปใช้อีก
ไม่ได้แช่งนะ สงสัยแม่ งจะเจ๊งเร็ว ๆ นี้แหละ ไอ่บริษัทนี้อ่ะ
สงสัยคนที่ตอบคนแรกที่บอกว่า ใช้มาหลายรุ่นไม่เห็นเป็นไร คงดวงดีนะ
หรือไม่ก้อเป็นหน้าม้าของมันอ่ะ
i-mobile
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2005 14:46  

Laughing
ถึงคนโพส
คงเห็นว่ามันถูกอ่ะดัก็เลยโง่ซื้อมา
ชาวบ้านไม่เห็นเป็นไรเลย คงซวยมากกว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Laughing
.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2005 18:57  

อ๊าว!! สาดแมร่ งกันเข้าไป กรูเลยคิดว่า จะซื้อดีไม๊ ไอ้ ไอโม อะไรเนี่ย
spom
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2005 13:32  

ผมขอแนะนำว่าก่อนที่ คุณจะซื้อมือถือรุ่นไหน
ควรศึกษา และดูความเห็นผู้ใช้ตาม Webboad
จะได้รู้ข้อมูลเยอะเลย ผมก็ซื้อรุ่นอื่นที่เค้าว่ามี
ปัญหากันก็ไม่เห็มใช้ได้ดี อยู่ที่เราจะศึกษาข้อมูลนะครับ
คนเคยใช้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2005 08:28  

ตามมาอีกกระทู้นี้
คุณ I-mobile อ่ะ
สงสัยเป็นหน้าม้าของมันแฮะ
ไปแทบทุกกระทู้เลย
ชาวบ้านไม่เห็นเป็นไรเลย
จะไปเป็นได้ไง เค้าขายทิ้งแมร่งไปแล้ว
หรือไม่ก้อไม่ออกมาพูด
อ้อ ว่าง ๆ เข้าเว็บธรรมมะบ้างนะคุณ
จิตใจจะได้สว่าง ไม่ประชดชาวบ้านเค้าอีก
คนใช้ไอ-โมบาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2005 15:12  

คุณเคยใช่ และอีกคนที่ว่า น่ะค่ะ ดิฉันเป็นคนนึงที่ใช้ ไอ โมบายอยู่
นะคะแล้วที่ว่า ว่าง ๆ ให้เค้าไปนั่งสมาธิน่ะคะ ดิฉันว่า
คุณก็ควรจะนั่งมั่งนะคะ เผื่อว่าจิตใจจะได้สว่างมากขึ้น จะได้ไม่ต้องมาด่าคนอื่นเค้า
จะได้ไม่มีโทษทางวาจา ใจ และความคิดนะคะ และเจ้าของกรุทู้น่ะถ้าจะด่าเค้าน่ะ พิมพ์ให้มันถูก ๆ หน่อยนะคะ เดี๋ยวภาษาไทยจะวิบัติหมด ใช้มาดูแลดี ๆ หน่อยอย่างดิฉันมันก็ไม่เป็นไรนี่คะ ใช้ไม่เป็นแล้วว่าคนอื่นอ่ะนะ
คนเคยใช้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2005 09:01  

คุณ คนใช้ ไอ-โมบาย
โห คนดี เจริญเลยประเทศชาติ
รับเงินเค้ามาเท่าไหร่อ่ะ ของห่วยด่าไม่ได้เหรอ
เออ เอางี้สิ หล่อนก้อไปนั่งสมาธิก่อนจิ
เห็นดวงแก้วเมื่อไหร่ ค่อยมาบอกนะ จะไปมั่ง
เผื่อจะโชคดี ได้ของดี ๆ ราคาห่วย เอ๊ย ราคาถูกมั่ง
แล้วเจ้าของกระทู้อ่ะ เค้าพูดตามที่เค้าเจอ
ของห่วย บอกดี จาบ้าเหรอ ถ้าเจอเครื่องดี ๆ ก้อโอเคนะ
แต่ศูนย์อ่ะ ห่วยมาก เจอเองด้วย
เออ เมิงโชคดี เจอเครื่องดี อย่าให้พังนะเมิง ไม่งั้นนรกมีจริงอ่ะ ขอบอก
ตูน
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2005 11:24  

ไม่เคยใช้หรอกค่ะไอโมบาย แต่เป็นกลางนะคะ...ที่จริงมีคนด่าว่าทั้งเรื่องศูนย์บริการทั้งเรื่องตัวเครื่องกันมานานข้ามปีแล้ว...อ่านเอาจากกระทู้ต่างๆน่ะค่ะ...เค้าก็ยังไม่พัฒนาอีกเน๊าะ Rolling Eyes
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: