Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผมมี คำถาม อยากถามหน่อยครับ ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุนครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 2465
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? ????? ???????????????? ??????????????? ??????????
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2005 20:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมอยากรู้ว่า ไอโมบาย 509 มีหน่วยความจำในตัวเครื่อง64 แล้วเพิ่มได้อีกเท่าไรหรอครับ คือผมกำลังอยากจะซื้อรุ่นนี้มาใช้อ่ะครับ แต่ใจจริงแล้วอยากได้603มากที่สุดเลย แต่รอไม่ไหว ถ้าใครรู้ว่ามันจะมาอีกเมื่อไหร่บอกผมทีนะ แล้วยังมีรุ่น 804 ที่ผมก็กำลังสนใจอยู่ หน่วยความจำในเครื่อง64 แล้วเพิ่มได้อีกเท่าไรครับ แล้วก็มีไอโมบาย 600 และ A20 ครับ ช่วยแนะนำทีนะว่ารุ่นไหนน่าใช้กว่ากัน เอาเหมาะสมกับราคานะครับ ผมไม่ค่อยมีตังค์ แต่เสียดายที่ไม่มีFMเลยซะรุ่น ก็ช่วยแนะนำทีนะครับ ว่ารุ่นน่าใช้ ขอบคุนครับ
alo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2005 22:01  

ผมว่ารุ่น603คุ้มที่สุดแล้วถ้าคุณสนใจลองเข้าไปดูเว็บนี้ดิ www.nasaphone.com
คนใช้ไอโมบาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2005 18:25  

พอดีเราพึ่งซื้อ 603 ตอนต้นเดือน พ.ย นี้เอง ที่เพาเวอร์บาย 9,100- บาท ก็โอเคนะครับ ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอะไร แต่เห้นร้าน นาซ่า ขายตั้ง 9,500- กว่าบาท แถมลองเครื่องก้ไม่ถนัดเพราะคนเยอะอีกต่างหาก แต่ก่อนหน้านี้ตอนเดือนตุลาขายแค่ 8,700- สงสัยกักตุนสินค้า
รุ่นที่ซื้อก็เมมเครื่อง128 แถมเอสดี512 แต่เราเห็นโลตัสจัดโปรโมชั่น รุ่นนี้ เหลือ8,900-บาทนะลองไปถามดูซิครับ
ซามูไรพเนจร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????? ?????????????
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2005 18:39  

โลตัสที่ไหนหรอครับ ช่วยบอกทีครับ คือผมอยู่แถวๆราษฎร์บูรณะอ่ะครับ โลตัสที่พี่ว่ามีวางขายอยู่ที่ไหนครับ แล้ววันที่พี่เห็นนานยังครับ ช่วยระบุให้ละเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุนครับ
น้องสาวนินจา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ???? ????? ???????????????? ??????????????? ??????????
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2005 17:16  

ที่พิษณุโลกมีขายเยอะ แยะเลย ไม่เห็นขาดตลาด - -"
1611
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2005 01:04  

รุ่น606ซิหน่วยความจำ 128M ดูหนัง Mp4 พังพลง Mp3 และมีFMที่คุณอยากได้ ถ่ายรูป ถ่าย VDO พร้อมเสียง ไม่จำกัดเวลา ผมใช้อยู่ โหลดเพลงจากคอมก็ไม่ต้องใช้โปรแกรมอะไรเลยราคาประมาณ 6,500 บาท
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: