Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 นะ นะ นะ ถามนิด1เถอะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1946
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?? ?? ?? ??????1????
วันที่โพสท์ : 30 Dec 2005 22:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

นะ นะ นะ ถามนิด1เถอะ.......ไอโมบาย 509 ไครเคยใช้ดีบ้าง แบบไม่มีปัญหา..
...ใช้นาน.........ยกมือหน่อย ...เสนอความคิดเห็นด้วยนะ.
...ขอบคุณนะ :roll:
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Dec 2005 23:48  

ประสบการณ์เครื่องไอโมบายเครื่องแรกในชีวิตผม สร้างความประทับใจมิรู้ลืมไปจากความทรงจำอันแสน( รันทดหดหู่ )ดี กับ 602 เครื่องแรก ใช้ได้ 1 เดือนทำเรื่องเลย จอขึ้นเส้น กล้องเวลาถ่ายปุ๊บเครื่องดับเองปั๊บ ช้ำใจครับ ส่งซ่อม 3 เดือนเพิ่งโผล่ จะบ้าตายอยากร้อง โทรเชคที่ศูนย์ใหญ่ คิดว่าพนักงานในบริษัทน่าจะพูดดีหน่อย พอเอาเข้าจริง ตรงกันข้าม ปากงี้.......สู้เธอไม่ใหวครับ ผมเป็นคนเถียงผู้หญิงไม่ออกซะด้วย เป็นงี้แต่ใหนแต่ไรแล้วก้มหน้างึกๆๆ งั๊กๆๆ แล้วก็เดินจากไป และก็รอร๊อรอนานนนนนนนนนนนนน พอเครื่องกลับมา ขายทิ้งเลยเจ็บใจ

เอ่อ อย่าคิดไรๆ เครื่องที่คุณซื้ออาจจะดีก็ได้ แต่สำหรับผม ไม่เอาแล้ว เข็ด เลิก!
ฮิโรชิ
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นราธิวาส
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jan 2006 00:35  

50/50 นะ ตาดีได้ตาร้ายเสีย คิดเองนะ สำหรับหลายๆ รุ่นในค่ายนี้ วัสดุห่วยมากๆ
NooP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2006 12:34  

ไปสอย 600 ดีกว่าครับ เครื่องเป็นของ voxtel รุ่นนี้ทำยอดขายในต่างประเทศดีกว่ารุ่น 900 ด้วยมันคุ้ม ดีกว่า 509 ด้วยเพราะมันเป็น inno

ตอนนี้ไม่เอาบลูทูธ 600 เหลือประมาณไม่เกิน 8,000 ตรงๆข้างๆ ร้าน nasa mbk อะ ถ้า nasa ต้องซื้อ บลูทูธด้วย 8000 กว่า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: