Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 O2 mini อ่านเขียนไทยไม่ได้ ช่วยทีคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 5370
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : O2 mini ?????????????????? ?????????
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2006 17:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพื่งซื้อได้ไม่กี่วันเองอ่านไทยไม่ได้วอนผู้รู้ช่วยทีคับ
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: O2 mini ?????????????????? ?????????
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2006 18:49  

duration ผู้เขียน:
เพื่งซื้อได้ไม่กี่วันเองอ่านไทยไม่ได้วอนผู้รู้ช่วยทีคับ

แล้วคิด Install (ติดตั้ง) ภาษาไทย CD-ROM ที่ให้มาแล้วหรือยังหล่ะครับ
ไม่น่ามีปัญหานะครับ
duration
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2006 15:32  

ก้อผมซื้อมือ2มาแล้วคนขายไม่ให้ไรมาเลยแม้แต่สายชาร์ต ผมก้อต้องหาซื้ออุปกรณ์เองหมด
ติดอย่างเดียวซื้อ โปรแกรมอ่านเขียนไทย แล้วรู้สึกว่ามันแพง ก้อเลยจะหาวิธีอื่นดูก่อน
TATA
Year's Star

จังหวัด: work point entertainment public company limited
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jan 2006 16:36  

duration ผู้เขียน:
ก้อผมซื้อมือ2มาแล้วคนขายไม่ให้ไรมาเลยแม้แต่สายชาร์ต ผมก้อต้องหาซื้ออุปกรณ์เองหมด
ติดอย่างเดียวซื้อ โปรแกรมอ่านเขียนไทย แล้วรู้สึกว่ามันแพง ก้อเลยจะหาวิธีอื่นดูก่อน

โปรแกรมที่ลงภาษาไทย จะมีอยู่ อย่าง thai win ce และก้อ SMART THAI
โปรแกรมตัวแรกจะไม่แพงสักเท่าไรครับ ราคานี่ต้องลองไปดูที่ร้าน data it หรือพันทิปก็ได้ครับ หรือจะลองดูที่เวบไซค์ได้ที่ www.cn.co.th หรือจะติดต่อสอบถามที่บริษัทโดยตรงที่เบอร์ 0-2669-6000 ได้เลยครับ ส่วนโปรแกรมตัวหลังนี่ หัวหน้าผมใช้อยู่ครับ ราคาที่เค้าซื้อมาตอนนั้น 800กว่าบาทครับ อันนี้อยู่ที่คุณแล้วละว่าจะใช้ของใคร ผมไม่ตัดสินใจให้นะครับ

ถ้าลงไม่ได้หรือใช้งานไม่ถูกอย่างไรโพสถามได้นะครับ เด๋วผมจะเข้ามาช่วยครับ ไม่ยากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: