Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 poly ringtone สำหรับ V200-200c ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 73 / เข้าชม: 34730
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : poly ringtone ?????? V200-200c ????
วันที่โพสท์ : 23 May 2003 13:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้ easygprs โหลดเข้าเครื่องได้เลยครับ
วิธีโหลด Clickขวา>save target as
ปล. ถ้ามีเวลาว่างจะทำให้อีกครับ แล้วก้อ เพื่อนๆที่ทำเป็น ช่วยกันเอามา post ด้วยนะครับ

http://www.geocities.com/futurelist2003/Poly.zip
รายชื่อเพลง
F4_Liu-xing-yu
ACappella7_Dog
GTO_drivershigh
intro คนตัวดำ

http://www.geocities.com/futurelist2003/polyv2.zip
รายชื่อเพลง
doreamon
Paradox กวีบทเก่า
kAtwOmAn
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: poly ringtone ?????? V200-200c ????
วันที่โพสท์ : 23 May 2003 14:10  

โหลดแล้วค่ะ Thank you มาก ๆ ไม่ทราบทำให้มันสั่นได้ยังคะ อยากได้แบบสั่นค่ะ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: poly ringtone ?????? V200-200c ????
วันที่โพสท์ : 24 May 2003 01:31  

ขอแจม ผู้เขียน:
โหลดแล้วค่ะ Thank you มาก ๆ ไม่ทราบทำให้มันสั่นได้ยังคะ อยากได้แบบสั่นค่ะ

ตอนนี้ทำได้แล้วครับ เพลงกวีบทเก่า มีสั่นกะไฟแล้วนิครับ ^^

ส่วนอันนี้ของใหม่
http://www.geocities.com/futurelist2003/Polyv3.zip
เพลงแนว dance (มั้ง) -_-"

ปล. อยากได้เพลงอะไร ลองบอกมานะครับ
kAtwOmAn
Year's Star

วันที่โพสท์ : 27 May 2003 19:10  

ตอนนี้ทำได้แล้วครับ เพลงกวีบทเก่า มีสั่นกะไฟแล้วนิครับ ^^

ส่วนอันนี้ของใหม่
http://www.geocities.com/futurelist2003/Polyv3.zip
เพลงแนว dance (มั้ง) -_-"

ปล. อยากได้เพลงอะไร ลองบอกมานะครับ[/quote]

โหลดแล้วค่ะ สั่นได้ด้วย ขอบคุณมาก อยากได้เพลง Bettet Man กับ When you say nothing at all ค่ะ เอาแบบสั่นด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 May 2003 16:39  

โหลดแล้วค่ะ สั่นได้ด้วย ขอบคุณมาก อยากได้เพลง Bettet Man กับ When you say nothing at all ค่ะ เอาแบบสั่นด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เสร็จแล้วครับ
http://www.geocities.com/futurelist2003/Poly4.zip (8kb)

Song list
1.Better man
2.When U say Nothing at all
ANDBOY
Year's Star

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 29 May 2003 00:21  

อยากจะได้เพลงของv200แบบแนวเพลงของ Linkinpark เพลงอะไรก็ได้ถ้าไม่ยากเกินไปนะครับจะขอบคุณมากๆๆเลยครับแบบว่าอยากได้มานานแล้วนะครับ in the end ได้ยิ่งดีนะครับ
kAtwOmAn
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 May 2003 01:59  

LiFT ผู้เขียน:

เสร็จแล้วครับ
http://www.geocities.com/futurelist2003/Poly4.zip (8kb)

Song list
2.When U say Nothing at all

รวดเร็วทันใจจัง ใจดีมาก ๆ เลย แต่ทำไงดีอยากได้แบบสั่น ลองโหลดแล้วมันไม่สั่นอ่ะ ช่วยทำให้มันสั่นได้ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ อ้อ....ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป อยากได้เพลงใจให้ไป ของโอ้เสกสรร กับ อยากบอกว่ารักเธอ ของหมีพูห์ และเพลงใคร ของบอย โกสิยพงศ์ ค่ะ เอาแบบสั่นได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 May 2003 22:52  

รวดเร็วทันใจจัง ใจดีมาก ๆ เลย แต่ทำไงดีอยากได้แบบสั่น ลองโหลดแล้วมันไม่สั่นอ่ะ ช่วยทำให้มันสั่นได้ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ อ้อ....ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป อยากได้เพลงใจให้ไป ของโอ้เสกสรร กับ อยากบอกว่ารักเธอ ของหมีพูห์ และเพลงใคร ของบอย โกสิยพงศ์ ค่ะ เอาแบบสั่นได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ให้แล้วครับ แล้วก้อเพลงเพิ่มเติม ผมได้ลองทำเพลงการ์ตูนมาด้วยนะครับ

http://www.geocities.com/futurelist2003/Paly4fix.zip
2.แค่บอกว่ารักเธอ
3.ใจให้ไป
4.when u say nothing at all
5.Slamdunk(OP)
6.มารูโกะ

เพลงอาจจะไม่ค่อยดีนะครับเพราะไม่ได้ทดลองโหลดใส่เครื่องแล้วฟัง ทำเสร็จก้ออัพโหลดเลย -_-"
kAtwOmAn
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 May 2003 12:49  

thank you หลาย ๆ ค่ะ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : poly ringtone ?????? V200-200c ????
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2003 18:05  

กะลังจะทำเพลงของ x-japan ครับ รอสักนิด ถ้าเสร็จ แล้วจะเอามาลงให้ครับ
ANDBOY
Year's Star

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 04 Jun 2003 00:18  

ไม่ทราบว่าจะเอาเพลงของ x-japan เพลงไหนมาทำหรอคือว่าเราก็อยากจะได้นะครับยังไงก็ขอให้เสร็จเร็วๆๆนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Poly
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2003 15:23  

ทำมาให้แล้วครับ X-japan ตามสัญญา ^^

http://www.geocities.com/futurelist2003/X-japanFix.zip
1 Say anything
2 Endless rain
3.kureinai (Solo) ไม่สั่น
4.Tears
BoA*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2003 21:02  

อยากได้ v200 ringtone เพลง Cannon In D ที่อยู่ในหนังเรื่อง my sassy girl มากเลยครับ...ถ้าใครมีช่วยกรุณาด้วยนะครับ
wen jung hsu
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 01:11  

เอ่อ... มีเพลง I believe ของ my sassy girl มั้ย?
คือ... แฟนชอบอ่ะ...

=P
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 11:52  

เพิ่งเริ่มจะฝึกทำคะ ทำยังไงให้มันสั่นเหรอคะ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2003 14:42  

อยากให้สอนมั่งคับ
จะได้ช่วยทำ
ใช้โปรเกรมอะไรเหรอ?

ผมไปโหลด Mobile Music Polyphonic ใช้ได้ม่ะ?
ANDBOY
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2003 13:57  

คุณLiFTครับผมโหลดเพลงของx-japanไมได้นะครับถ้าจะรบกวนคุณช่วยส่งมาทางเมล์จะได้ไหมครับอยากได้มากๆๆเลยครับเมล์ผมนะครับandboy423003@hotmail.com ออเพลงที่คุณทำมาก่อนนี้เพราะมากเลยครับ
kAtwOmAn
Year's Star

หัวข้อ : Re: ??????????????
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2003 11:46  

ANDBOY ผู้เขียน:
คุณLiFTครับผมโหลดเพลงของx-japanไมได้นะครับถ้าจะรบกวนคุณช่วยส่งมาทางเมล์จะได้ไหมครับอยากได้มากๆๆเลยครับเมล์ผมนะครับandboy423003@hotmail.com ออเพลงที่คุณทำมาก่อนนี้เพราะมากเลยครับ

โหลดไม่ได้เหมือนกันค่ะ รบกวนโพสต์อีกทีนะคะ
Ae
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2003 20:47  

ขอบคุณ K.LiTt K.ขอแจม มากๆเลยครับที่ทำผมได้ Poly ringtone ดีๆโหลดไว้ใช้
zuunzantist(znowbleach)
Year's Star

หัวข้อ : Thx u lot!
วันที่โพสท์ : 12 Jun 2003 15:42  

ใครมีเพลง Bring me to life ของ Evanescence มั่งครับ?ถ้ามีรบกวนช่วงส่งให้ที
zuunzantist@hotmail.com
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Jun 2003 21:24  

ANDBOY ผู้เขียน:

โหลดไม่ได้เหมือนกันค่ะ รบกวนโพสต์อีกทีนะคะ

ขอโทษครับ ไม่ได้เปิดเน็ตนาน งานยุ่งมากเลย T_T

โหลด x-japan ก้อกด click ขวา แล้ว save เหมือนอันก่อนๆ ไงครับ ได้ไม่ได้ บอกผมอีกทีนะครับ เด๋วอัพโหลดให้หใม่ แต่ ผมลองแล้ว ดาวโหลดได้ครับ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 12 Jun 2003 21:51  

ใครมีเว็บโหลด midi เพลงใหม่ๆ บ้างไหมครับ ส่งเว็บให้ผมที
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2003 13:48  

เอามาแจกคับ

<a href="http://www.geocities.com/ababa722002/Poly.zip">polyphonic 1</a>

ชุดที่ 1
- ye ye po de cha - - ของ Jay Chow
- ลมหนาว - - ลมที่ไม่ร้อน
- i will survive - - เหมือนมาก
- i believe - - my sassy girl (มีแบบย่อ กะ แบบเต็ม)
- ความลับ - - project H
- กุมภาพันธ์ - - เพลงหนังดัง
- โดเรม่อน - - ไม่ต้องอธิบาย
- Quin Fei de yi - - เพลง รักใสๆ ภาคแรก
- Ni ser wo de Quin fu ma - - เพลง เทพบุตรถังแตก (ที่ผู้หญิงร้อง)

<a href="http://www.geocities.com/ababa722002/poly2.zip">polyphonic 2</a>

ชุดที่ 2
- eyes on me - Final Fantasy 8
- star wars
- mario theme
- mario dead
- mario underground
- mario star

ผมตั้งสั่นเอาไว้
บางอันอาจจะลืม เพราะง่วงมาก
wing
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2003 17:33  

คุณWen Jung Hsu คะอยากได้เพลงของรักนี้ชั่วนิรันดร์ของ itv กับ fly to the moon จาก อีวาด้วยคะ อยากได้มากคะ ขอขอบคุณคะ
kAtwOmAn
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????????????
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2003 15:13  

วันนั้นลองโหลดแล้วมันไม่ได้ง่ะ แต่วันนี้ทำไมมันโหลดได้แล้วก็ไม่รู้ thank a lot นะ คุณlift
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Poly ????
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2003 17:22  

poly ใหม่ เสร็จแล้วครับ โหลดใช้ได้เลยครับ
http://www.geocities.com/futurelist2003/Poly6.zip

1. Complicated - anvil
2. lost yourself - eminem
3. pid dai mai - dajim
4. ja ting ja <--- จะมีคนใช้ไหมเนี่ย ^^
5. Ragnarok - เพลงข้างๆพรอนเทร่าอะ
6. sand storm <-- ไม่ใช่ของ Ez2dj นะ
7. mario theme <--- อันนี้ 16 poly นะครับ ^^

ส่วน fly me to the moon กะ reason(Autume in my heart) รอแป็บนะครับ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????????? - -/
วันที่โพสท์ : 14 Jun 2003 17:48  

http://www.geocities.com/futurelist2003/poly6.1.zip

1.fly me to the moon
2. south park

fly me to the moon เสร็จแล้วครับเสร็จแล้วครับ
PIGGY
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????? winter love song (???? itv)
วันที่โพสท์ : 15 Jun 2003 16:12  

พอดีเพิ่งซื้อเครืื่องมาเมื่อวานนี้เอง ถ้าจะเข้าไป load ringtone ต้องโทรไปสมัครที่ไหน ยังไงค่ะ แล้วเค้าคิดค่าบริการเวลาเข้าไปใช้ยังไงบ้างค่ะ

อยากไ้ด้เพลงของ winter love song (ละคร itv) ค่ะ
pinboyz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2003 13:20  

ผมเข้าไปโหลดไม่ได้อ่ะคับ อันสุดท้ายที่คุณส่งมาอ่ะ รบกวนลงอีกรอบได้มั้ยเอ่ย
zeal
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2003 19:31  

คือ โหลดไม่เป็นง่าค่ะ
ตอนแรก มห้คลิกขวา แล้ว เลือก save target as ใช่มั้ยค่ะ พอsave นี่จาให้ save ลง ไว้ที่ file ไหนค่ะ ยังงัยช่วยบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ???????????
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2003 00:51  

zeal ผู้เขียน:
คือ โหลดไม่เป็นง่าค่ะ
ตอนแรก มห้คลิกขวา แล้ว เลือก save target as ใช่มั้ยค่ะ พอsave นี่จาให้ save ลง ไว้ที่ file ไหนค่ะ ยังงัยช่วยบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

พอคุณ คลิกขวา กด save as แล้ว
มันจะขึ้นมาว่าให้เอาไป save ที่ไหน
ดีที่สุดก็คือ desktop คับ

เสร็จแล้วเครื่องจะทำการโหลด (รอกันสักนิด)
พอโหลดเสร็จก็ เปิด(แน่นอน)ตัว ไฟล์นั้น (ซึ้งเปน zip ไฟล์ หวังว่าคงมีทุกคนน่ะ)

แล้วก็ลากเอาเพลงที่อยากได้ออกมา (หรือลากออกมาหมด)

แล้วเปิด เจ้า EasyGPRS ส่งเพลงเข้าไป ก่อนส่งควรฟังก่อนนา...
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2003 00:54  

เอาเวปโหลดริงโทน sumsung มาให้คับ

http://www.efastclick.com/download.html
ลองไปดูกัน
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ??????????????? winter love song (???? itv)
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2003 00:58  

PIGGY ผู้เขียน:
พอดีเพิ่งซื้อเครืื่องมาเมื่อวานนี้เอง ถ้าจะเข้าไป load ringtone ต้องโทรไปสมัครที่ไหน ยังไงค่ะ แล้วเค้าคิดค่าบริการเวลาเข้าไปใช้ยังไงบ้างค่ะ

อยากไ้ด้เพลงของ winter love song (ละคร itv) ค่ะ

คุณสามารถใช้ program EasyGPRS โหลดRingtone และภาพผ่านทางสายลิ้งได้เลยครับ

http://sg.samsungmobile.com/en/phone/home03/webfiles/sin/phone/phone_view/SGH-V200/manual/20030529165109[35669].zip','Easy%20GPRS(ver2.1.5).zip <-- โหลดไปใช้ได้เลยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? Lift ?????????????? V200
วันที่โพสท์ : 19 Jun 2003 18:39  

อยากได้เพลงของ เครื่อง V200 ผมเข้าไปในเวปแล้วไม่ได้หงะ ครับยังไงช่วยรบกวนส่งมาในเมล์ ของผมให้หน่อยได้มั้ยคับ เมล์ผม bundit77@hotmail.com
น้องเล้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2003 14:44  

อยากจะขอทำนองของหนังเรื่องแมทริก กับหนังเรื่อง007 อ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

nonglang@hotmail.com
Chark
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2003 08:33  

ทำยังไงกันอ่า อยากทำเป็นอ่ะ
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 00:27  

http://www.geocities.com/ababa722002/poly4.zip

เอามาให้ใหม่แล้วคับ
มีเพลง
- madonna - american life
- evanesence - Bring me to Life OST Dare Devil
- Mortal Kombat
- Robbie Williams - Supreme (ลองตัดแต่งใหม่ ให้ฟังเพราะกว่าเดิม)
- Sandstorm (เอามาลองแต่งใหม่เอง แบบเหมือนสุดๆ แล้ว)

มี bring me to life จะเพี้ยนๆ คับ... ฟังแล้วแปลกๆ
*ป.ล. เพลง Robbie Williams กะ Sandstorm ผมเอามาจากคุณ LIFT คับ
Chark
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 16:40  

อยากได้เพลง For you ของthe calling อ่ะคับมันเป็นเพลงประกอบภาพยนต์เรื่องแดร์เดวิลน่ะคับ หรือถ้าไม่มีก็ช่วยสอนวิธีทำให้ผมหน่อยนะคับ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2003 00:37  

Chark ผู้เขียน:
อยากได้เพลง For you ของthe calling อ่ะคับมันเป็นเพลงประกอบภาพยนต์เรื่องแดร์เดวิลน่ะคับ หรือถ้าไม่มีก็ช่วยสอนวิธีทำให้ผมหน่อยนะคับ

ผมว่าวิธี มีคนโพสท์แล้วน่ะคับ
เพราะผมเองก็ศึกษา จากใน เว็ปนี้

โพสท์ โดยคุณ Ronaldmic คับ

ลองหาดูน่ะคับ

(กดไปที่ชื่อ คุณ Ronaldmic แล้วเลือกดู โพสท์ทั้งหมด)
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2003 00:40  

อันนี้คับ

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?p=32018&highlight=#32018

ลองไปอ่านดู
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????... ?????
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 00:30  

เพิ่มคับ
http://www.geocities.com/ababa722002/poly5.zip

มีเพลง
- วอน peachband
- ใคร boyd
- รึป่าว armchair
- หวาน mote
- คืนใจ Bandwagon
- Happy Dpromt

ชอบมั้ย? เหอๆ...
bankkub
Year's Star

หัวข้อ : ???????????? ????? ???????????????
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 20:55  

ถ้าไม่รบกวนเกินไปขอ Back To The Past ของ Jay Chou ได้มั้ยคับ

ของKiss me ของ Six..non อะไรเนี่ยคับ จำชื่อวงไม่ได้ เพลงประกอบหนังอ่ะคับ

แล้วก็ทำไงให้เสียงมาพร้อมสั่นเลยอ่ะคับ
AJ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 19:13  

ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ ดาวน์โหลดได้ครบทุกลิงค์หรือเปล่าครับ ผมอยากได้เพลงโดราเอมอนแต่ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ ใครที่ดาวน์โหลดได้รบกวนช่วยส่งให้ผมทีได้ไหมครับที่ web4997@hotmail.com ขอบคุณครับ
AlphaRomeo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????....
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 23:30  

อยากได้ ringtone ที่เป็น mmf 40-polyphonic
เพลง
1. แค่คนที่รักเธอ - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ (ใน album full moon duet)
2. ลา ลา ลา...รักเธอ - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ (ใน album meeting 2)
3. It might be you - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ (ใน album Your Song)
ถ้าสามารถหาให้ได้ หรือมี url ช่วยกรุณาตอบด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
(หรือส่งมาที่ st35nnk@nontri.ku.ac.th ก็ได้ครับ)
song
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ร้อยเอ็ด
หัวข้อ : ???????????????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 22:39  

อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1The last goodbye : atomic kitten
2the tide is high : atomic kitten
3It's ok : atomic kitten
ขอเพลงสากลที่ดังๆครับอะไรก็ำได้ ขอร้อง..........
NuNKunG
Year's Star

หัวข้อ : **??????poly ??????????? **
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 21:02  

อยากได้เพลงวิมานดินมากๆๆเลยช่วยทำให้หน่อยสิครับขอบคุนล่วงหน้านะครับ
artkrub
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2003 12:38  

ผมโหลด poly2 ไม่ได้ครับ อยากได้เพลงโดเรมอนมาก ๆ เลยครับใครโหลดได้บ้างช่วยส่งให้ผมทีครับ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 23:54  

ไม่ได้มาเข้านานเลยครับ พอดีว่างๆ เลยเข้ามาดู ^_^
สำหรับ เพลงวิมานดิน ผมทำให้แล้วครับ โหลดได้เลยครับ
แล้วก้อสำหรับคนที่โหลดไม่ได้ วิธีโหลดให้กด click ขวา แล้วก้อกด save as ครับ

วิมานดิน
http://www.geocities.com/futurelist2003/para.zip
nongja
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? ask for more ??? F4
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2003 18:49  

คุณ LIFTคะ อยากได้เพลง ask for more ของ F4 ค่ะ ช่วยส่งให้หน่อยได้ไหมค่ะ ที่ nongnong21@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
song
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2003 14:51  

ถ้าไม่รบกวนช่วยทำให้หน่อยนะครับ
1.without you mariah carey
2.i've never been to me charlene
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 00:35  

เพลงที่บางคนขอมาผมหาได้แค่เพลงเดียวเองครับ -_-"
แต่ผมทำเพลงอื่นมาเพิ่ม ใช้ไปก่อนแล้วกันครับ eieiei

http://www.geocities.com/futurelist2003/polyre.zip
1.ลา ลา ลา...รักเธอ - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์
2.Whole again -Atomic kitten(เพลงอื่นผมหาไม่เจอ เอาเพลงนี้ไปใช้ก่อนนะครับ ^^")
3.Don't Speak - No doubt(with drum)
4.Don't Speak - No doubt(no drum)
song
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 17:03  

ขอบคุณมากๆๆๆครับ
song
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 22:09  

ไม่ทราบว่า คุณ Wen Jung Hsu กับคุณ lift ใช้โปรแกรมอะไรในการทำเพลงครับ หาโหลดได้จากที่ไหน วิธีทำทำยังไง ถ้าไม่รบกวนช่วยpostหน่อยนะครับ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 23 Jul 2003 18:31  

song ผู้เขียน:
ไม่ทราบว่า คุณ Wen Jung Hsu กับคุณ lift ใช้โปรแกรมอะไรในการทำเพลงครับ หาโหลดได้จากที่ไหน วิธีทำทำยังไง ถ้าไม่รบกวนช่วยpostหน่อยนะครับ

ใช้ Psmplay ครับ
Download Software PSM_Player v3.80e
http://www.geocities.com/mlyons100/s105_Software/PSM_Player.zip

How to do Polyphonic Ringtone to mobile Phone
http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=8544
PSMPlayer v3.80e manual
http://www.mobikiss.com/your/secret/01/index.html
นันท์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? HooK ???????
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2003 15:27  

ไม่ได้มาเข้านานเลยครับ พอดีว่างๆ เลยเข้ามาดู ^_^
สำหรับ เพลงวิมานดิน ผมทำให้แล้วครับ โหลดได้เลยครับ
แล้วก้อสำหรับคนที่โหลดไม่ได้ วิธีโหลดให้กด click ขวา แล้วก้อกด save as ครับ

วิมานดิน
http://www.geocities.com/futurelist2003/para.zip

อยากได้ท่อน HOOK ของวิมานดินมากกว่าครับทำให้หน่อยนะ
นันท์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????? HooK ???????
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2003 15:30  

นันท์ ผู้เขียน:

วิมานดิน

อยากได้ท่อน HOOK ของวิมานดินมากกว่าครับทำให้หน่อยนะ

ส่งมาเมล์(jaruwat_w@hotmail.com) หรือจะลงใน webbord เลยก้อได้นะครับ
HONG ha
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : poly ringtone V200
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2003 21:26  

อยากได้เพลงอะไรเมลล์มาที่sskt@hunsa.com
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2003 17:22  

อยากได้เพงท็อบหิทติดชาด
teay V200
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2003 11:59  

อยากได้แบบสั่นด้วยครับยังไงใครมีกรุณาส่งให้ด้วยนะครับ teaytng@hotmail.com ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?? Poly ???? ?????????????? ?????????? ???????? ?????????????????
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2003 10:44  

ใครมี Poly เพลงที่หนึ่งไม่ไหว ของวงไอน้ำ รบกวนลงให้หน่อยซิครับ และก็ถ้ามีเพลง เคยรักเธอหรือเปล่า ของลำดวน ก็ขอด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
Ongartv
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?? Poly ???? ?????????????? ?????????? ???????? ?????????????????
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2003 10:47  

Anonymous ผู้เขียน:
ใครมี Poly เพลงที่หนึ่งไม่ไหว ของวงไอน้ำ รบกวนลงให้หน่อยซิครับ และก็ถ้ามีเพลง เคยรักเธอหรือเปล่า ของลำดวน ก็ขอด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

เอาแบบสั่นด้วยนะครับ ถ้ามีเพลงไทยใหม่ ๆ กันก็ช่วย ๆ กันลงนะครับ
Alkaizer
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Aug 2003 22:14  

ขอเพลงสัญชาตญาณบอก ของนูโว หรือเพลงไทยใหม่ด้วยนะคับ มีเพลงสากลอะไรใหม่ๆช่วยส่งให้ด้วยนะคับ เพราะไม่ได้อยู่เมืองไทยคับ ขอบคุณคับ
กัมปนาท
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2003 11:48  

ขอเพลงอะไรก็ได้ของ eminem, marilyn manson, linking park, system of a down หรือ redhot chili pepper ก้ได้ ขอมากไปหรือเปล่า แต่ก็ขอบคุณล่วงหน้า
Princess Miyu
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2003 23:55  

TT โหลดเข้าเครื่องไม่ได้ค่ะ แงๆ อยากได้บ้าง
N'ying
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2003 00:10  

ทำไมเปิดไม่ได้หละค่ะ

อยากได้ บ้างนะค่ะ ella1984_2@hotmail.com
Marius
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2003 02:17  

Wen Jung Hsu ผู้เขียน:
เอามาแจกคับ

<a href="http://www.geocities.com/ababa722002/Poly.zip">polyphonic 1</a>

ชุดที่ 1
- ye ye po de cha - - ของ Jay Chow
- ลมหนาว - - ลมที่ไม่ร้อน
- i will survive - - เหมือนมาก
- i believe - - my sassy girl (มีแบบย่อ กะ แบบเต็ม)
- ความลับ - - project H
- กุมภาพันธ์ - - เพลงหนังดัง
- โดเรม่อน - - ไม่ต้องอธิบาย
- Quin Fei de yi - - เพลง รักใสๆ ภาคแรก
- Ni ser wo de Quin fu ma - - เพลง เทพบุตรถังแตก (ที่ผู้หญิงร้อง)

<a href="http://www.geocities.com/ababa722002/poly2.zip">polyphonic 2</a>

ชุดที่ 2
- eyes on me - Final Fantasy 8
- star wars
- mario theme
- mario dead
- mario underground
- mario star

ผมตั้งสั่นเอาไว้
บางอันอาจจะลืม เพราะง่วงมาก
คุณ Wen Jung Hsu ครับผม รู้สึกว่า link โหลด poly จะเสียนะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ ;)
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2003 22:54  

Link ทุก link ให้ คลิ้กขวาแล้วกด save target as ครับ
jasper
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 10:59  

ขอถามค่ะ โหลดริงโทนจากเวบนี้ยังงัยคะ
http://www.efastclick.com/download.html
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2003 15:48  

http://www.geocities.com/futurelist2003/Poly10.zip
กด click ขวา แล้ว Save as ครับ
ทำ Ringtone ให้แล้วครับ ทั้งตัด ต่อ mix -_-"

Ringtone
1. ChiliChacha
2. Doraemone แบบสั่น
3. D2B ไม่เปลี่ยนใจ V. เร็วครับ
4. Ja ting ja
5. ก้อเลิกกันแล้ว <--- ชื่อเพลงถูกป่ะ -_-?
6. Take a look around Limbbiz
7. Limb - My generation
8. ลมหนาว
9. mortal combat <--- เจ๋งดี
10. Paradox - น้องเปิ้ล
11. Poor <-- เพลงไรไม่รู้ ใครรู้ช่วยบอกที >_<
12. Right Here Waiting
13. The Real Slim Shady - Eminem
เอิ้กๆๆ

ปล. ไม่ได้เข้ามานาน เปลี่ยนไปเยอะเลย >_<"
เดย์
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2003 17:26  

ถ้าจะเอาเพลงมาลงในกระทู้บ้างอะ จะต้องทามยังไงหรือคับบอกหน่อยคับ เผื่อจะเอามาลงบ้างคับ
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2003 21:29  

หา web ที่ให้บริกาน free เนื้อที่ครับ เพื่อเอาไว้เก็บข้อมูล
ใช้ geocities.com ก้อได้ครับ มีเนื้อที่ให้ฟรี
หรือไม่ก้อ ส่งมาที่เมล์ผม เด๋วเอามาลงเว็บให้ครับ
liftgt2@hotmail.com
zuunzantist(znowbleach)
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2003 03:41  

อยากได้เพลง nil'by mouth ของวงBlindspott แนวดนตรี Hardcore&rapcore!
ใครมี รบกวนส่งทีครับ zuunzantist@hotmail.com
SerpenT
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Khonkaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2003 23:35  

อืม...เพลงเยอะดีครับ
beau_beau
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2003 12:28  

อยากได้เพลง canon แบบของ hutch อ่ะค่ะ ช่วยส่งมาให้หน่อยนะคะ ที่ i_am_cutie_gal@yahoo.com ขอบคุนค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: