Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 o2 mini เวลารับ mms แล้วปิด gprs อัตโนมัติยังไงคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4443
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : o2 mini ??????? mms ??????? gprs ????????????????
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2006 21:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีมีปัญหาค่ะ คือเวลารับ mms ที่o2mini จะรับอัตโนมัติใช่ไม๊คะ ทีนี้เวลารับบางทีเราก็ไม่อยู่หน้าเครื่อง ทำให้ gprs ออนไลน์ ตลอดเลยค่ะ จนมาเห็นอีกที่ก็ปาเข้าไป ชั่วโมงกว่า ถึงได้มาเห็นว่ามี mms เข้ามา ก็เลยค่อยปิด gprs ค่ะ อยากททราบว่า มีวิธีไหน ที่ปิด gprs ได้อัตโนมัติคะ หลังจากรับ mms เรียบร้อยแล้วอ่ะค่ะ รบกวนด้วยค่ะ ซื้อ o2 มาตั้งนาน เจอปัญหานี้มานาน หาทางแก้ไขไม่เจอค่ะ เฮ้อออ... เจอค่า gprs น่วมเลยอ่ะค่ะ Sad
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2006 14:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใช้โปรแกรมตัวนี้สามารถตั้งเวลาการเชื่อมต่อ GPRS ได้คับ Enloy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: