Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบนะครับ ว่าo2xdaII เรียกเข้าเป็นringtoneได้มั้ยละครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3700
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????? ???o2xdaII ?????????????ringtone?????????????
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2006 14:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

และบลูทูสไช้ไม่ได้อะครับ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับupเป็น วินโด2005 รึเป่าละครับไครช่วยบอกด้วยนะครับจะขอบพระคุณมากนะครับ อยากนรู้นะครับเพราะเพิ่งจะซื้อ ต่อเขามานะครับช่วยหน่อยนะครับโปรด
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2006 15:50  

ไม่เข้าใจคำถามคับ ให้เอาไฟล์ไปใส่ไว้ใน windows/ring แค่นี้ก้อสามารถไปตั้งค่าริงโทนได้แล้ว แต่จะต้องแปลงเป็นไฟล์ wav ก่อนน่ะครับ
TEEHERO
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2006 09:28  

คือว่า เครื่องนะครับเปิด Bluetooth เปิดแล้วก็ยังเป็นกากบาทอยู่นะครับมันไม่เห็นเลยนะครับผมไม่รู้ ว่าเป็นเพราะโปรแกรมรึเป่านะครับ แล้วบางทีก็กด stat แล้วก็ข้อมูลขึ้นมาเป็นขาวหมดเลยนะครับ เกิดจากอะไรนะครับขอบคุณครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2006 13:03  

อาการอย่างนี้ น่าจะลอง Soft Reset ดู แต่ถ้าไม่หายจริงจริง สงสัยต้อง Hard Reset ดูน่ะครับ
TEEHERO
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2006 08:38  

คือตอนนี้ผมไปอัพใหม่แล้วอะครับเขาว่าต้องอัพให้ตํ่าลงกว่าเก่านะครับเพราะลงWD5ไว้นะครับเลยเพี้ยนนะครับแล้วท่านว่าจะอัพWDตัวไหนดีครับบอกนิดนะครับ ขอโทษที่รบกวนครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2006 12:19  

คงต้องเป็น WM2003SE มันเสถียรที่สุดแล้วหล่ะครับ
แต่ WM2005 ที่เคยลงก้อไม่เห็นมีอาการอย่างนี้เลย
ไม่ทราบว่าลงเองรึเปล่าครับ ถ้าลงเองแนะนำไปดาวน์โหลด Rom มาใหม่ดีกว่า อาจจะมีไฟล์บางตัวเสียน่ะครับ
TEEHERO
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Mar 2006 14:45  

ขอบคุณครับ เอาเครื่องไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับที่ไห้คำแนะนําที่ดีนะครับขอบคุณมากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: